Hạng C
28/2/06
587
2
18
52
tp hcm
RE: Một kho hình chất lựơng cao của rất nhiều hãng xe, kể cả xe độ

Trích đoạn: fernandoz

Chữ ký bác hay quá ta :D Làm nhớ một thời, ghép nối các tựa phim, thành bài thơ tình dài thoòng : anh yêu em " trên từng cây số ", băng qua " Cánh đồng hoang " trong " Mùa Gió Chướng ", với sự dẫn đường của " Những kẻ báo thù không bao giờ chết ", bước đến bên " Cánh cửa mở rộng", gặp " Thầy lang"...:D
Tặng bác tựa đề bài nhạc Pháp, có chữ Jolie : Elle étaite si jolie = lời Việt : Em đẹp như mơ :D
bác fẹc quả là cao thủ võ "nâm" truyền kỳ ...truyền thuyết .....:D:D:D

Hạng D
22/2/06
1.297
7.941
113
46
Sài Gòn

Trích đoạn: fernandoz

Chữ ký bác hay quá ta :D Làm nhớ một thời, ghép nối các tựa phim, thành bài thơ tình dài thoòng : anh yêu em " trên từng cây số ", băng qua " Cánh đồng hoang " trong " Mùa Gió Chướng ", với sự dẫn đường của " Những kẻ báo thù không bao giờ chết ", bước đến bên " Cánh cửa mở rộng", gặp " Thầy lang"...:D
Tặng bác tựa đề bài nhạc Pháp, có chữ Jolie : Elle étaite si jolie = lời Việt : Em đẹp như mơ :D

Chẹp chẹp, bác Fẹt hay thiệt. Mấy cái phin trong ngoặc kép bác kể em đều đã xem qua, bi giờ sưu tầm mấy cái phim này ở đâu nhỉ ???

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113

Thank bác Jolie. Hay qúa, nhưng càng xem, ngẫm lại càng buồn vì giấc mơ lại dài trong đêm vô tận :D:D
Cưới vợ đã 1 năm rồi....