Tư Vấn Chia Sẻ Một món đồ chơi

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG
Với yêu cầu về công suất, chất lượng âm thanh, và kiểu dáng. Agency power đã đưa ra sản phẩm mới , hệ thống pô ống xả cho Subaru WRX và STI. Được chế tạo bằng stainless steel với brilliant muffer bộ giảm âm thanh cực tốt bằng chất liệu Titanium 4.5.
Chi tiết về ống xả
3 inches piping = 2.5 x 3 cm

Vô đây nghe tiếng rú các bác nhé !
http://www.agency-power.com/images/apstiexhclip.wmv

Hạng D
14/12/04
1.725
43
48
44
Xì Gòong
www.goldencrown.com.vn
RE: Một món đồ chơi

Không có gì phải bàn cả, quá tuyệt. Từ hồi về VN em thèm nghe cái tiếng này qua, nhưng hiếm cực. Hôm nọ mới ra gắn 1 cây cho con vợ ghẻ của em, hôm sau bị *** bắt cắt ra rồi tịch thu luôn, mất toi 400K + $300 cây bô,mịa bực hết cả mình.:mad:. Bác Chain hỏi hộ em nguyên bộ của Civic EX 1.6 bi nhiêu bác nhé, nếu rẻ em chơi luôn.

Nghe tiếng pô nó nẹt phê quá các bác ơi....[8D]Cái này có thể độ cho tất cả các xe được ko hả bác Chain????Nghe cứ như Lamborghini ý các bác ui....!:mad:

Hạng B1
3/5/06
94
0
0
53

Tiếng pô xe này giông y chang tiếng pô xe của em:D:D:D:D:D:D:D

Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
46

nghe phê thiệt ... thèm quá ... ;)

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

To bác Ricky và các bác khác : Các bác thích đồ chơi gì thì vô đây để xem giá các bác nhé :D
Trên trang web này giới thiệu tất cả các món đồ chơi cho tất cả các hiệu xe và có giá cả luôn ;)

-------------------> www.vividracing.com

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

có ủ cái nào đâu.phẹt một đám khói rồi thôi.các bác nói như lambo[8|][8|][8|][8|]

Trích đoạn: tenziketui

có ủ cái nào đâu.phẹt một đám khói rồi thôi.các bác nói như lambo[8|][8|][8|][8|]
Chắc loa nhà bác tên_gì_kệ_tui hỏng hử??Em nghe rõ lắm!Phải vặn to hết cỡ nghe mới đã![8D]

Last edited by a moderator:
Hạng B1
13/3/06
73
0
0

Zace nhà cháu lắp được ko bác CHAIN !!! cháu nghe phê quá ! mà cháu ko chỉ biết tiếng Pháp thôi nên bác giới thiệu giá và mấy cái nổi trội của nó đi ! cháu ko đọc dc đâu !

Hạng B2
26/4/05
385
1
0
52
Hà Nội

Thích thì có thích nhưng đang đi đường "bạn" cứ gọi lại hỏi "cái gì thế mày" thì ngại lém, hic