Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58
Hôm nào bác vào bác cứ Alô trước nhé.Veo căm bác thanhts.
thanhts nói:
Bác KV vinh dự quá nhỉ. Được anh em trong đó đón tiếp hoành tránh hơn cả nguyên thủ. Em ghen với bác đấy.

Hạng D
2/11/07
2.551
5
38
53
Aặc ặc, em "can" các bác đừng "bình loạn hội đồng" mấy tấm hình nhạy cảm đó nữa, kẻo lần tới ko ai dám "xả thân vì sự nghiệp STF" nữa - hix hix..

Last edited by a moderator:
Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
hunguyen123 nói:
Hôm nào bác vào bác cứ Alô trước nhé.Veo căm bác thanhts.
thanhts nói:
Bác KV vinh dự quá nhỉ. Được anh em trong đó đón tiếp hoành tránh hơn cả nguyên thủ. Em ghen với bác đấy.

Bác phải nhanh nhanh mà vào với anh em SG. Các bác đón tiếp nồng nhiệt quá, tôi cũng thấy ngại ;)
Chiều tối qua, các anh em SFC Sài Gòn còn cà phê, cà pháo để tiễn tôi nữa. Việc lu bu quá, để anh em ngồi chờ cả tiếng đồng hồ.... mong anh em thông cảm nhé!

Hạng B2
28/11/07
135
1
0
HEHE....NÓI CHO CHÚ MÀY BÍT,LẦN SAU CÓ KHẢ NĂNG A QUẤT GẤP ĐÔI ...

Hạng B1
28/5/08
93
3
8
Tp. Ho Chi Minh
"Bác cứ yên tâm về nghỉ đi! Đưa bác về em quay lại sẽ đi tiếp nốt con đường mà bác đã chọn!" - Bác Choycheng trấn an bác Chevol@ như thế đấy ạh (không biết bác Che có nhớ không nữa vì lúc ấy bác ý đang... hát! Ặc ặc ặc :D:D:D

23/10/06
14.638
5.121
113
Hungthanxalo nói:
"Bác cứ yên tâm về nghỉ đi! Đưa bác về em quay lại sẽ đi tiếp nốt con đường mà bác đã chọn!" - Bác Choycheng trấn an bác Chevol@ như thế đấy ạh (không biết bác Che có nhớ không nữa vì lúc ấy bác ý đang... hát! Ặc ặc ặc :D:D:D

Bác ghi tắt kiểu này và nhìn hình em lại liên tưởng đến Cheguevara quá! Một người hy sinh vì nhân dân, một người hy sinh vì sự nghiệp ăn chơi! cũng vỹ đại quá chứ!
@Che: Lúc này bác bận rộn quá hay sao mà không thấy tái off sau lần đón tiếp bác Kiến vậy? Lúc này thấy báo đầi có đăng vụ phân bón giả um sùm, không biết bác có chân trong đó không nhể? :D
Sáng t7 off cafe đi các bác ơi!

Hạng F
2/12/06
5.629
802
113
Oài, bác Kiến vào mà em không biết, lỡ mất cuộc vui rồi.