Tư Vấn Chia Sẻ Mot vai thu can thiet cho xe.

Hạng D
15/9/03
1.231
5
0
50
Vietnam
Công nhận mấy bác này lọ mọ thiệt ... em mua xe cũng lâu lâu rồi mà "nhà quê" không chịu nổi ... may nhờ mấy bác chia xẻ kinh nghiệm thks :D

Cuối tuần sẽ đi mua về thử

VETERAN
15/11/03
295
2
18
53
Vietnam
Quen nua cac bac oi, truoc khi boi RAIN-X len kieng nho lay bass CANA danh cho that sach kieng nhe;);):D

Tập Lái
29/9/03
46
0
0
Vietnam
Đánh CANA vô kiếng rồi rủi nó thành kiếng "mờ" giống trong mấy nhà hàng thì toi ! Tui thấy cái bình rửa kiếng của hãng 3M cũng chùi sạch bong mấy vết bẩn mà. Chỉ có điều đi trời mưa lớn vẫn không nhìn thấy gì [V][V][V]

O.S.P.D
18/9/03
763
29
28
51
nơi vừa được thả
Đúng ra là có 1 loại nước đổ vào bình nước rửa kiếng của xe có tính năng tác dụng như Quangtuan1 mô tả nhưng không biết là đã có ở VN hay chưa, mình tìm mãi mà vẫn không thấy [?][?]

VETERAN
15/11/03
295
2
18
53
Vietnam
Troi oi, y minh muon noi la truoc khi boi RAIN-X len kinh cac bac phai lam sach kinh that ky thi RAIN-X moi phat huy duoc het tac dung.Trung binh boiRAIN-X 1 lan hieu qua duoc 6,7 tran mua. Ra 403A An Duong Vuong Q.5 mua la co lien

tts confirmed
Hạng B2
20/6/06
313
6
18
Hà Nội
vantaibacnam.com
RE: Mot vai thu can thiet cho xe.

Trích đoạn: anhtrankhoa

Bac nao muon lam do o Saigonpart lien he truoc voi minh Khoa 0919676854 dam bao tiet kiem duoc cho cac bac khoi tien day
Bác nhớ giữ lời đấy nhé, đã hẹn với bác sang tuần rùi mờ:):D

Hạng D
27/10/04
1.533
50
48
TP Bac Ho
RE: Mot vai thu can thiet cho xe.

@thdwin: em nghĩ là bác đã chơi thì nên qua SAIGONPART lắp nệm da.........còn nếu đã chơi thì chơi luôn con nệm da Connoly luôn ..... (giá 950 USD) em đã lắp xài hơn 1 năm thấy rất tốt, đẹp, mát, sướng nữa !!! Đã vậy hậu mãi lau da dành cho connoly nữa ...... em thấy cũng đáng đồng tiền bát gạo lắm !!

Còn nệm da màu gì thì không quan trọng !!! do ý thích chủ xe, nhưng rir6ng em thì em lắp màu kem nhìn xe sang trọng hẳn, sáng sủa và lich sự lắm !!! Màu đen hơi tối, tù túng quá !!! ỳuy ý thích mỗi người thôi bác ......Em chỉ có ý kiến vậy ..chúc bác có nệm da mới