Hạng B2
7/1/21
203
553
93
39
Tặng a chủ 1 like.
Cơ mà a hên thế vào Gành Đá Đĩa mà ko tốn vé còn được đội nón free, chả bù mình đi đợt hè thì đông ơi là đông lại nóng nắng :D.
em đi vắng hoe, ko bóng người luôn, nhìn hình thấy đó hehe

Hạng B2
7/1/21
203
553
93
39
hay quá bác ơi em thèm cung Tây Nguyên quá
Em lên lịch là đường về đi Tây Nguyên đây, mà ko đủ ngày bác à, do la cà quá, nên thôi để khi khác, với năm rồi em về bằng đường Tây Nguyên rồi, nên năm nay chủ yếu ra Ninh Bình, Mộc Châu

• Like
Reactions: Uoc Nguyen
Tập Lái
24/3/15
25
43
13
42
Tặng a chủ 1 like.
Cơ mà a hên thế vào Gành Đá Đĩa mà ko tốn vé còn được đội nón free, chả bù mình đi đợt hè thì đông ơi là đông lại nóng nắng :D.
Anh canh giờ đi thật sớm khi nhân viên soát vé chưa làm việc thì được free, năm ngoái em cũng đi vậy, vào đến thấy anh bảo vệ kêu vào đi, khỏi mua vé :)

Hạng B2
7/1/21
203
553
93
39
Anh canh giờ đi thật sớm khi nhân viên soát vé chưa làm việc thì được free, năm ngoái em cũng đi vậy, vào đến thấy anh bảo vệ kêu vào đi, khỏi mua vé :)
ko đâu, mình đi cũng 9h hơn, nhưng do ngày đó 28 tết, ko ai trực luôn, ko có BV luôn, nên cứ đi vào thôi, kaka

Tập Lái
4/11/10
33
33
18
Con xe này đi lòng vòng đúng ngon bổ rẻ. Đợt rồi làm một vòng SG-MC-SL-ĐB-HG-HN-HP_SG, tính tới tính lui mình dùng con này để đi, Trường Sơn Tây- Đông cân láng.
Dạ, bác có còn ghi chép gì của chuyến đi này không ạ, cho em xin tham khảo với. Em cũng muốn được một lần tự đi được ra đến Điện Biên (vùng Tây Bắc). Đường xa và kinh nghiệm đi ngoài đó chưa có nên em mong tìm được những thông tin về đường xá, ăn uống, ngủ nghỉ vùng Tây Bắc để chuẩn bị sẵn, có dịp sẽ thực hiện ạ!

• Like
Reactions: dangvinh13