Hạng C
30/5/11
878
3
0
45
Re:Topic Xâ Stress - Tán Ngẫu - Matiz

khanhlucky97 nói:
"Mai vàng khoe sắc bên song cửa
Gió khẽ mơn man cành đào phai
Xuân đến xuân đi, xuân lại lại
Tất niên đầm ấm đón xuân về! “

Tất niên là dịp để chúng ta nói lời chia tay năm cũ và mở rộng chào đón niềm vui, may mắn sắp đến trong năm mới.
Trước thềm năm mới, nhìn lại chặng đường đã qua, chúng ta luôn tự hào, đúc kết về những gì đã đạt được và quyết tâm cho chặng đường mới phía trước. Tin tưởng rằng sự ấm áp chử “ TÌNH “ sẽ lan tỏa, cùng nhau chuyên chở anh em chúng ta trên con thuyền “ TÌNH – MSFC “ trong suốt cuộc hành trình sắp tới.

Chương trình tất niên với chủ đề “ Nghinh xuân đón tết – Gắn kết thành công “ sẽ diễn ra trong không khí ấm áp, vui tươi và đầy chử “ TÌNH “ trong đại gia đình MSFC.
Như một hoạt động thường niên, vào lúc 16h00 – Thứ bảy - ngày 18/01/2014 ( nhằm 18 /12 âm lịch ), MSFC sẽ tổ chức Tất niên 2013 và chào đón Xuân Giáp Ngọ 2014 tại Cung văn hóa Garage Vui.

Trân trọng,
MSFC

Danh sách đăng ký "
1. Anh Vui
-. Itsme --- em tham gia online & fb :)

2. Sunny
3. Mileo
4. Centrino1
5. Moitapdai
6. sọ
7. Jiotech_mekong ( 2 người lớn)+ tài xế

8. quang cá khô
9. Khanhlucky
999. truongduy164298 (Thứ 7 này các bác cho em vắng mặt 01 lần nữa nha, do hôm qua nhậu say quá về đến nhà không biết gì hết nên bà cả của em cấm em nhậu nhẹt nữa rồi, giờ mà nhậu là chỉ có đi taxi và ngủ ngoài đương thôi)
.........

Múc xúc

Last edited by a moderator:
Hạng B2
25/12/07
150
9
18
51
Re:Topic Xâ Stress - Tán Ngẫu - Matiz

Xin lỗi bác Vú........i và các bác em không tham dự tất niên tại Cung Văn Hóa Gara Vui vào ngày 18/1/2014 được vì hôm đó có đám thôi nôi cháu nhà em.
Thành thật kiếu lỗi cùng thím Vú.......i!
Chúc các bác vui vẻ, quậy cho tanh bành cái Cung Văn Hóa Vú...........i :D