Hạng C
9/4/15
666
5.070
93
34
Con Cruze em e là với giá này thì vỏ và nội thất nó cũng k hơn vios là bao :D
hơn nhiều đó bác, nhìn sang hơn hẵn. Cách âm tốt hơn. Rộng rãi hơn. Chất lượng thì ko rành vì mình thuê xe đi

• Like
Reactions: nttanmam
Tập Lái
2/9/16
38
19
8
41
hơn nhiều đó bác, nhìn sang hơn hẵn. Cách âm tốt hơn. Rộng rãi hơn. Chất lượng thì ko rành vì mình thuê xe đi
em nghĩ là 2 cái xe giá như nhau thì làm sao chênh lệch nhiều dc nhỉ, động cơ, độ bền thì có lẽ vios sẽ hơn

Hạng D
24/10/14
1.861
1.593
113
TP.HCM
em nghĩ là 2 cái xe giá như nhau thì làm sao chênh lệch nhiều dc nhỉ, động cơ, độ bền thì có lẽ vios sẽ hơn
Toy thì đúng là hơn về độ bền rồi.
Nhưng bác đi con xe bây giờ không lẽ hơn 10 năm chưa đổi xe? nếu không kinh doanh thì độ bền 2 con đó dư sức đáp ứng yêu cầu 5 năm đầu.
Và bác đã đọc nhiều báo chí thì bác thấy rằng xe nào cứng hơn xe nào khi có sự cố :D

Tập Lái
9/1/16
34
18
8
33
Ko nên mua Cruze nhé,bác chủ mua City giống em đây này :D

Hạng F
29/10/14
8.564
11.271
113
Bảo hiểm mua hay ko thì cũng phải cân nhắc pác ạ. Còn nói như mấy pác trên đương nhiên có bảo hiểm sẽ hơn. Nhưng bỏ ra gần chục củ cũng hơi xót thật

• Like
Reactions: nttanmam
Tập Lái
2/9/16
40
17
8
Bảo hiểm mua hay ko thì cũng phải cân nhắc pác ạ. Còn nói như mấy pác trên đương nhiên có bảo hiểm sẽ hơn. Nhưng bỏ ra gần chục củ cũng hơi xót thật
Dạ vậy nên em mới hỏi các bác, lúc đầu cũng tính mua nhưng thấy nhiều anh em trên này nói ra vào nên cũng hơi băn khoăn ạ. :D
Mười mấy chai không to nhưng cũng ko nhỏ khó nghĩ quá bác nhỉ :(:(:(

Tập Lái
4/8/16
33
16
8
37
Dạ vậy nên em mới hỏi các bác, lúc đầu cũng tính mua nhưng thấy nhiều anh em trên này nói ra vào nên cũng hơi băn khoăn ạ. :D
Mười mấy chai không to nhưng cũng ko nhỏ khó nghĩ quá bác nhỉ :(:(:(
tài cứng mà gặp trẻ trâu cũng thành mềm thôi bác :D
khuyên bác nên dắt lưng cái bh, quân tử phòng thân tiểu nhân phòng bị gậy

Tập Lái
2/9/16
40
17
8
tài cứng mà gặp trẻ trâu cũng thành mềm thôi bác :D
khuyên bác nên dắt lưng cái bh, quân tử phòng thân tiểu nhân phòng bị gậy
Dạ cảm ơn lời khuyên của bác, chắc e sẽ dắt lưng cái bảo hiểm năm đầu xem thế nào.
Bác đang dùng bảo hiểm của hãng nào đấy ạ?

Hạng D
9/12/14
1.317
1.051
113
B mới lụm xe mà ko mua bảo hiểm thì e nói thực là sai lầm ko nhỏ đâu ạ, vả lại giá trị xe của 2 em đó làm j mà tới mười mấy củ ghê vậy?
Mit em ko bik chứ Cruze bên em thì con số tự động cũng chỉ tầm 9 triệu/năm, số sàn còn rẻ hơn nữa :D

Hạng B2
20/5/15
220
93
28
Mit Att CVT mình mới mua có 7.3tr thôi nhé thớt. Nên có bảo hiểm đi bác. Mình cứng mà ng ta không cứng thì cũng đau lắm.