Tư Vấn Chia Sẻ Mưa đá xong

Tập Lái
1/8/05
33
0
0
RE: Mưa đá xong

các bác bị thế còn may chán. Nhìn em đây này, kính vỡ be bét, còn nóc, nắp cabo, và cốp nhìn như mưa rào trên bãi cát lun

Last edited by a moderator:
Tập Lái
10/10/06
32
0
0

Bác nào đã có kinh nghiệm khắc phục xe bị núm đồng tiền capo, nóc do mưa đá chia sẻ với a em Hanội đi. Xe tôi cũng bị chừng 2 chục núm khắp mình mẩy thôi song chưa về nhà để đi sửa được, không hiểu về kỹ thuật họ khắc phục kiểu gì. Bảo hiểm đền chứ các bác?

Tập Lái
1/8/05
33
0
0

nó sẽ gò ra, nhưng những chỗ nào mà mặt trong không có chỗ để gò thì phải hàn từ mặt ngoài để kéo ra - Nói chung là phải sơn lại và mấy ông Bảo hiểm sẽ take care cho bác.....

Tập Lái
1/8/05
33
0
0

ô kìa. Em bắt buộc phải đỗ lại (vì không thể đi được nữa - thấy xe cứ trượt trượt) giữa đồng không mông quạnh, trên đầu thì nghe bộp bộp - em còn sợ đếch dám chui ra thì nghe đến roành 1 cái cả cái nóc sụp xuống - lúc trời ngớt mưa mới chui ra mà, Đảm bảo với Bác là xung quanh xe không có bất cứ cái biển hay cành cây nào rơi vào (vì bác nhìn nếu biển hay cành cây thì nếu vỡ chỗ đấy thì nó sẽ bẹp lung tung ra phía ngoài chứ).
Em đang tính gửi hồ sơ để xin kỷ lục Guiness về thiên tai do mưa đá với xe hơi VN -> Ko bít có được k các bác nhỉ? Bác nào ủng hộ post cho em một cái nhé;););););););)

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113

Chung quanh không có, nhưng giông gió nó đưa cái của nợ (cành cây...) ấy đến hại V2 của bác thì sao? Còn chuyện lạ mưa đá VN, thì bác lại phải chứng minh do mưa đá, coi bộ khó nhỉ?:) Em xin chia buồn với bác.

Last edited by a moderator:
Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54

Em cũng nghĩ chắc phải có cái gì (hay con gì) đập 1 phát nó mới lõm thế được....Buồn quá bác nhỉ, khắc phục có tốn kém không ạ?:D

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

tưởng tượng mấy em mui bạt gặp thế thì bác h này đang ngồi ở đâu post bài nhỉ?[&:]:D