Tập Lái
4/5/15
3
0
1
44
Mát +ko covid, sáng nay 9h. Nhiệt độ 19°C. Bảo Lộc hiện rau củ quả, thức ăn vô tư + đất vẫn rẻ :D
B'lao quá oke rồi. Nhưng làm gì để sống bác. Trồng cây nông nghiệp có sống được ko ạ

Hạng D
24/10/15
3.706
2.567
113
34

Tại Sao chọn Đất vườn Nhơn Trạch?​

Đất Vườn Nhơn Trạch hiện tại đang được rất nhiều khách hàng tại TP. HCM quan tâm bởi Nhơn Trạch có hệ thống sông ngòi dày đặc khí hậu tại Nhơn Trạch mát mẻ, mật độ cây xanh nhiều và đặc biệt chỉ mất khoảng 15 phút di chuyển là có thể kết nối về trung tâm TP. HCM

Và quy hoạch hạ tầng giao thông qua Nhơn Trạch có 5 tuyến đường giao thông trọng điểm đều đi qua Nhơn Trạch tương lai Nhơn Trạch kết nối về Quận 2, Quận 9, Quận 7, Bà rịa Vũng Tàu và Sân Bay Quốc tế Long Thành cũng rất thuận tiện. Nhơn Trạch như trung tâm điểm kết nối các khu vực trên

Bới Vậy khi khách hàng có nhu cầu làm 1 căn nhà vườn nghĩ dưỡng thường sẽ nghĩ ngay tới Đất vườn Nhơn Trạch
Tiềm năng làm đủ thứ dự án, mua đât vườn vào quy hoạch như chơi kkk

• Like
Reactions: nguyen truong hau
Hạng D
24/10/15
3.706
2.567
113
34
đất ở nông thôn được không bác ?
Check quy hoạch lúc mua thì dễ lắm bác. Chỉ sợ lúc mua ko có gì, sau đó 1 thời gian lại quy hoạch. Mấy tỉnh đang phát triển mạnh cứ vài năm lại quy hoạch.
Đất ở như bác hỏi thì ổn nhất rồi, chủ yếu bác xem khả năng tương lai có bị gì ko. Đât nào cũng có khả năng hết. Ngày xưa e bị một miếng thổ ngay mặt tiền đường lớn ở trung tâm mà vẫn bị quy hoạch nếu xây nhà thì có gì sẽ ko đền bù

Hạng C
5/3/14
888
1.998
118
Chỗ này cũng tạm mát nhưng hơi nhiều xèng, dịch ngồi nhà du lịch bằng mắt cho giảm stress.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Anh246
Hạng C
24/10/05
772
1.220
93
HCMC
Check quy hoạch lúc mua thì dễ lắm bác. Chỉ sợ lúc mua ko có gì, sau đó 1 thời gian lại quy hoạch. Mấy tỉnh đang phát triển mạnh cứ vài năm lại quy hoạch.
Đất ở như bác hỏi thì ổn nhất rồi, chủ yếu bác xem khả năng tương lai có bị gì ko. Đât nào cũng có khả năng hết. Ngày xưa e bị một miếng thổ ngay mặt tiền đường lớn ở trung tâm mà vẫn bị quy hoạch nếu xây nhà thì có gì sẽ ko đền bù
Chờ hết dịch để hành quân ra Lagi coi sao. Giá cũng dễ chịu. Thấy cũng hay hay bác ạ.

• Love
Reactions: altis2003
Hạng C
24/10/05
772
1.220
93
HCMC
Lagi em thấy khá nóng do đất chủ yếu đất cát, cằn cỗi. dịch vụ không có gì, đất gần biển thì đường xấu, dân ở lộn xộn, giá cũng không rẻ.
Giá thấy cò báo vẫn ổn bác ạ, tùy vị trí.
Mình chỉ quan tâm pháp lý, thanh khoản và lợi nhuận thôi.

• Like
Reactions: Anh246
Hạng B2
2/9/20
113
72
28
25
Giá thấy cò báo vẫn ổn bác ạ, tùy vị trí.
Mình chỉ quan tâm pháp lý, thanh khoản và lợi nhuận thôi.
Chả có vị gì, ngoài cái gọi là nằm ở mép biển.