Hạng D
10/7/10
1.155
1.584
113
Em biết thể nào bác cố gắng bẻ lái, còm trước thì bào mua khu này ko tăng, còm sau nói mua khu này đầu cơ. Rồi bác lại nói các khu khác vẫn tăng bất chấp dịch thì bác hãy hỏi lại bản thân mình có thật ko nhé.
Bác hiểu sai ý mình rồi. Mình k có bẻ lái. Ý mình là khu này lâu lấp đầy, đầu cơ nhiều hơn ở nên giá tăng chậm hơn khu hiện hữu. Thời gian trước giá thấp chứ giờ 23 + thì cũng khó lên nữa

• Like
Reactions: xèo_phì
Hạng C
25/4/15
610
664
93
44
tài chính 2 tỏi - kiếm đất gần Vũng Tàu, bác nào có kèo thì share giúp thông tin nhé, do nhà ngoại ở vũng tàu nên kiếm gần gần đây, khu vực bà rịa / phước tỉnh cũng ok - tầm nhìn 5 năm nữa mới về xây ở

Hạng D
14/8/17
1.025
1.488
113
42
Em định mua 1 miếng đất tại Đắc nông. Theo các Bác khu vực nào mát mẻ và phát triển trong tương lai và gần Sg nhất và giá tốt nữa. mục dích có cái nhà và vườn để đi về chơi hái trái cây...(lâu mới về- vì Em còn đi làm)Thanks các Bác
Gần SG nhất bác tìm hiểu khu Tân Tập, Long An xem. Có cảng biển quốc tế, đường tỉnh lộ 830 đã mở rộng.

Hạng D
17/10/11
1.205
12.653
113
Em định mua 1 miếng đất tại Đắc nông. Theo các Bác khu vực nào mát mẻ và phát triển trong tương lai và gần Sg nhất và giá tốt nữa. mục dích có cái nhà và vườn để đi về chơi hái trái cây...(lâu mới về- vì Em còn đi làm)Thanks các Bác
nên mua phía Lâm Đồng bác ah, tiện đường hơn, dễ phát triển hơn

Hạng D
24/10/15
3.706
2.567
113
34
Nếu daknong thì nghiên cứu Dak Glong, giáp ranh Di Linh, khí hậu như Bảo Lộc mà giá thì 1/2 Bảo Lộc. Còn tiền nhiều thì cứ Lâm Đồng, tiền quyết định tất cả :D .
Trong bán kính 200km tới Sài Gòn thì e thấy ko có chỗ nào mát dữ. Còn gần thì bác về Long An quê e, lên cao tốc 15p tới, nhiệt độ thì hên xui :p

• Like
Reactions: hung_land
Hạng D
9/7/12
2.305
6.251
113
Mình ~ 50
Cũng ấp ủ ý tưởng giống vậy
Mà còn ngại vấn đề 01 mình buồn, do không có bà con ở Daknong
Nếu được 02,03 bạn làm hàng xóm thì hay biết mấy

• Like
Reactions: hung_land
Hạng B2
14/3/16
270
493
63
Mình ~ 50
Cũng ấp ủ ý tưởng giống vậy
Mà còn ngại vấn đề 01 mình buồn, do không có bà con ở Daknong
Nếu được 02,03 bạn làm hàng xóm thì hay biết mấy
DakNong cũng rẻ mà mát, có điều bác tính bỏ tiền ra xây rồi về đc mấy lần. Em có đợt chạy qua daknong lúc 8-9h tối, ghé làm tô cháo, trời lạnh, tp buồn hưu hắt.

Hạng B2
5/11/11
138
515
98
Đà Lạt+ Lâm Đồng thì số 1 rồi,nhưng mắc quá, mua đất làm nhà vườn phải rộng rộng có cây trái, có dân cư,an ninh, có sẳn nhà, điện nước,.. không chơi nữa thì phải bán được.Tầm tiền ít khoảng 2 tỉ, nên phân vân quá. Hổm rày ở nhà Em cũng thường xuyên coi các giới thiệu trên youtube, nhưng đọc báo thấy khu vực trên giang hồ dữ quá..hic, nên lăn tăn quá.

• Haha
Reactions: mave_rick