Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN
RE: Mua Hilander cũ

Trích đoạn: dawmgoodman

@chủ tịch npt: không gọi máy cày nữa, bác làm chủ tịch công nông nhé :D:D:D

Các bác cứ múc máy dầu mà chạy. Mình ngồi trong xe chứ ngoài xe đâu mà ngại!!!:):):). Có ồn tí cũng đỡ buồn ngủ, chẳng sao.:D
làm cách âm thêm 1 tí nữa thì em đố bác nghe được tiếng ồn do máy cày khua đó :D bật vài nốt nhạc lên càng tuyệt:D

Hạng B1
18/7/04
50
0
0

Hỏng rồi các bác ạ, người ta không bán 20,5k nữa, bà vợ không cho bán. Em lại phải tiếp tục tìm xe rồi. Chán quá.

Hạng B1
18/7/04
50
0
0

GẤP GẤP GẤP

Em mới xem 1 con Extreme, số AT, có bánh treo, màu đen, chính chủ, đk 12/04, đã chạy 5,5 vạn. CHủ xe đòi 20K. Vấn đề là xe chạy khá nhiều, chủ xe có vẻ cũng không giữ xe vì hình thức, nội thất xuống rõ rệt. Em đang phân vân không biết có nên múc không vì em sợ rước về con bệnh, tốn tiền sửa xe. Các bác cho em lời khuyên với ạ.

Last edited by a moderator:
Hạng C
29/7/06
511
18
18
46
Tp.HCM
www.otosaigon.com

Bác Gấu xem kỹ rồi mang vào gara kiểm tra máy móc đi, nếu được thì múc luôn. Các cụ đã bảo rồi: "cưới vợ thì cưới liền tay", để lâu thằng khác nó cuỗm mất thì uổng, mặt khác nếu "bố mẹ" em nó đổi ý không gả nữa thì cũng chẳng được vợ. ;)

Hạng C
29/7/06
511
18
18
46
Tp.HCM
www.otosaigon.com

Trích đoạn: dawmgoodman

@chủ tịch npt: không gọi máy cày nữa, bác làm chủ tịch công nông nhé :D:D:D

Các bác cứ múc máy dầu mà chạy. Mình ngồi trong xe chứ ngoài xe đâu mà ngại!!!:):):). Có ồn tí cũng đỡ buồn ngủ, chẳng sao.:D

@dawmgoodman: bác chỉ được cái nói đúng.

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.468
2.210
113
48
TP.HCM

Trích đoạn: gauxanh

GẤP GẤP GẤP

Em mới xem 1 con Extreme, số AT, có bánh treo, màu đen, chính chủ, đk 12/04, đã chạy 5,5 vạn. CHủ xe đòi 20K. Vấn đề là xe chạy khá nhiều, chủ xe có vẻ cũng không giữ xe vì hình thức, nội thất xuống rõ rệt. Em đang phân vân không biết có nên múc không vì em sợ rước về con bệnh, tốn tiền sửa xe. Các bác cho em lời khuyên với ạ.
Con này có lý đó gauxanh ơi, giá đó còn quan tâm được. Kiểm tra xem máy móc và dàn gầm, xem lịch sử em nó có hun ai chưa thế thôi. Còn lại đừng đặt nặng quá, kể cà 55k cũng hơn chạy lướt tí thôi, đừng lo khi bác mua máy dầu. Còn chuyện nội thất, hình dáng thì tút lại cũng không khó. Xem kỹ mà múc đi bác :)

Hạng B1
18/7/04
50
0
0

Báo cáo các bác con xe đấy giấy tờ lằng nhằng nên em không mua nữa. Xe đăng ký biển Cty, Cty đó bán lại cho chủ hiện nay, chủ hiện nay đã lấy Hóa đơn mà chưa đăng ký lại, bây giờ mà bán cho em thì bà ấy phải đăng ký tên bà ấy rồi mới sang tên cho em được. Bà ấy cũng sẽ bị Sở Thuế phạt vì lấy hóa đơn đã lâu mà không đăng ký ngay.

Em đang ngắm 1 con Vspec AT mới chạy 4 vạn, còn ngon hơn nhiều. Giá cũng tầm 20k.

Hạng C
27/6/04
523
7
28
53

Các bác xem ai cbị múc gì thì múc đi nhé. Có tin mật báo Isuzu sẽ tăng giá sau đợt khuyến mãi 30/9. Để xem sao !!! xe ngày càng tăng tức nhỉ.
Đừng làm xôn xao dư luận kiểu này nghe Bác, vi phạm luật OS rồi ............