Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
11/8/10
192
4
0
38
Tầng trệt bên em còn mấy căn này, hình như không có căn số 21 bác anhbocau đã xem, quán cà phê đối diện xài kiểng rất đẹp...Bác anhbocau với ông tư phương này là bà con pk ạ?
Nếu ở mặt nhìn ra khu dân cư hiện hữu thì nhận nhà vào ở ngon lành rồi, mấy căn mặt trong nhìn vào công viên khoảng 3 tháng nữa mới nhận nhà được vì cái hầm chứa nước làm chưa xong.

Thiết kế của căn133 m2; 2 phòng ngủ:

Last edited by a moderator:
Hạng C
10/8/10
769
4.978
93
thaihoa79 nói:
toantruong nói:
cho em ném đá tí. trên lửng 72m2 mà nhét 3 phòng ngủ 2 WC thêm cái phòng sinh hoạt nữa hèn chi cái phòng bé hơn hạt đậu:mad:
Đa phần đều 2 phòng ngủ hết bác toantruong ơi ( diện tích từ 122-133 m2 ); riêng diện tích 160 m2 mới 3 phòng ngủ, thiết kế em nó ( dồn 2 mặt cắt lại nên nhìn hơi hẹp nhưng bề ngang 6m là rất rộng ) :

bề ngang 6m thì liên quan gì đến tổng diện tích 72m2 mà 3 phòng ngủ hả bác?:cool::confused:

Hạng F
5/3/10
6.005
33.424
113
bác thaihoa79 làm thêm vài kiểu hình nữa show luôn để minh chứng là không chật đi

Hạng B2
25/9/10
340
12
18
50
bác nào biết cho em hỏi tý, hình thức căn loại này có phải đóng phí gì hàng tháng ko bác, ví dụ bảo trì, vệ sinh, an ninh, abc...(phí gửi xe, thang máy chắc là ko có rồi)

Hạng B2
11/8/10
192
4
0
38
@ bác langtu ''già'' :D: đúng rồi, căn hộ liên kế bác ợ
@ bác toantruong: hi..hi...phòng ngủ đúng là nhỏ bác ợ, trên lửng 2 phòng đều nhau, mỗi phòng khoảng 10m2. Em thấy rộng là mặt bằng để kinh doanh, làm văn phòng...
@ bác solopidi : phòng ngủ nhỏ tí nhưng được cái tổng thể thì thoáng, nếu dùng căn này để ở thì có thể làm thêm phòng ngủ dứoi trệt cho bố mẹ, phòng ngủ phụ thì ở trên lửng.
Em làm thêm vài tấm các bác xem chơi hen :

WC trên lửng

2 phòng ngủ, mỗi phòng khoảng 10 m2, cửa sổ nhìn ra thông tầng:

tinhnhubagia nói:
bác nào biết cho em hỏi tý, hình thức căn loại này có phải đóng phí gì hàng tháng ko bác, ví dụ bảo trì, vệ sinh, an ninh, abc...(phí gửi xe, thang máy chắc là ko có rồi)
@ bác '' tinh như bà già '' có đóng bác ạ, 3000đ/m2/tháng; vị chi 1 căn khoảng 400k/tháng. Phí gửi xe thì ko đóng, xe cộ để trước nhà mà, khách đông thì đưa xuống hầm trả phí theo lượt như bình thường thui bác ạ

Last edited by a moderator:
Hạng B1
28/6/11
65
3
8
APAK Q2
ở gần chợ Cầu, đường vào còn nằm trên giấy thì giá này em nghĩ ko chơi đc đâu ạh. bác rảo một vòng đường Phạm Văn Chiêu khúc gần ngã ba Cây Trâm sẽ có nhiều lựa chọn tốt đấy. trc nhà em cũng bán 1 căn 4 x 19 2,5 tấm giá tầm tiền này.

Hạng B2
11/8/10
192
4
0
38
stevenlawds nói:
ở gần chợ Cầu, đường vào còn nằm trên giấy thì giá này em nghĩ ko chơi đc đâu ạh ( cái này em đồng ý với bác luôn, chính em chạy xe ra vô còn ngán....:p; cơ mà đường phóng ra Phan Huy Ích xong thì giá sẽ lê rất nhanh, đoạn này dài khỏang 220m; công ty em đóng tiền thì công cho quận rồi, giải tỏa cũng xong rồi mà chưa biết khi nào xong.. ) bác rảo một vòng đường Phạm Văn Chiêu khúc gần ngã ba Cây Trâm sẽ có nhiều lựa chọn tốt đấy. trc nhà em cũng bán 1 căn 4 x 19 2,5 tấm giá tầm tiền này.
Khu Cây Trâm khá đẹp, đỡ nhốp nháp hơn mấy khu khác. Cũng là 1 ốp xình tốt bác chủ có thể tham khảo.
hi..hi...2 tỷ nhà gò vấp rất nhiều sự lựa, công ty em bổ sung cho nó phong phú bác ợ:D:D Một điểm nhỏ nữa là cốt nền dự án Cụm cao ốc Khang Gia cao nhất thành phố ( em tự sướng tí..:D )

Hạng F
12/9/10
6.652
43.090
113
48
Bà Tó
@ThaiHoa : Ô 4 Phương này chắc là dân địa phương , giàu lên nhờ mấy khhu đất . Em lân la , biết được thôi .

Như đã nói trên . Cái từ "liên kế" xem ra , rất dễ nhầm lẫn .
Sau khi đi thực địa , em đã thay đổi phương án rồi .
1/ 100% là tầng trệt chung cư .
2/ Đường vào chính thức chưa có ( bao giờ có ? ) . Vòng dưới cầu rất khó .

Hạng B2
11/8/10
192
4
0
38
@ bác anhbocau: ông này mua 9 căn một lúc, quả là anh tài rồi..hi..hi..đang bàn giao nhà trên công trình
bác tìm xem khu PHI, P.15 Tân Bình em nghĩ có nhà đẹp. hẻm thông tầm 4m ngon lành.
Mấy căn tầng trệt mặt giáp quán cafe vô ở ngon lành rồi, cty em làm con đường vòng nên vô ra cũng tạm được; mặt cviên khoảng 3 tháng nữa mới giao được vì đợi lấp phẳng cái hầm chứa nước.

Status
Không mở trả lời sau này.