Tập Lái
14/8/06
5
3
3
RE: MUA THÊM ĐỒ ĐẠC CHO VIOS MỚI-MONG CÁC BÁC GIÚP ĐỠ

Làm ơn cho biết V-Kool là gì ? ghế ?

Hạng B1
4/8/06
55
4
8
49
www.otosaigon.com

Chào Bác Convitbeo, giá bây giờ còn 540 USD thôi à, trước tôi lắp là 600 USD cơ đấy, mùi xe mới thì xe nào cũng có, nhưng nếu bác thay luôn ghế da và lắp máy hút mùi loại lớn sau đó để xe trong nhà đóng kín các cửa lại và bật máy hút mùi một vài hôm thì đỡ nhiều lắm đấy, hôm trước tôi trở mấy quả sầu riêng mùi kinh khủng vậy mà chạy hút mùi vài ngày thấy hết luôn, à mà nếu bác lên lại saigonpart lắp ghế da thì nhớ tìm E Hoa nói là tôi giới thiệu chắc bác được E nó khuyến mại đôi gối bằng da hoặc nước hoa đấy, ngày trước cũng chính E đó tư vấn tôi thay ghế da mà, lúc đó chưa có ý định nhưng nghe E nói sướng tai quá nên làm luôn, bây giờ thấy hợp lý quá lắp ghế da rất sạch và không có mùi (à mà bác nói với E nó là tôi chạy xe vios mầu bạc, lắp ghế da ngày 11/ 9/ 2005 nhé ! có thế E nó mới biết tôi là thằng nào). Chúc bác sớm có vợ 2 đẹp và ngon,.,

Tập Lái
4/9/06
18
0
0
google

Em thấy bác chabelita tốt bụng thật! những người mới mua xe hoặc đang có ý định cưới vợ hai mà gặp được bác thì đúng là may mắn. Cảm kíck...!

Hạng B1
1/10/05
71
1
8

Thành thật cảm ơn thịnh tình của bác chabelita, khi nào nhận xe tôi sẽ ra SaiSaigonpart lắp ghế da y như bác đã tư vấn. À mà bác chọn ghế da màu gì vậy? tôi muốn lắp luôn mầu giống bác.

Tập Lái
16/4/05
21
0
0

Bác có định lắp bộ viền đèn hậu giống thế này ko bác

và bộ viền đèn pha nữa

Hạng B1
4/8/06
55
4
8
49
www.otosaigon.com

Chào bác Convitbeo,
Mấy hôm nay bận quá không vào diễn đàn nên để bác phải chờ hồi âm hơi lâu, hôm trước tôi quên không tư vấn luôn về mầu sắc cho bác, theo ý kiến và sở thích của cá nhân thì tôi đã lắp ghế da mầu ghi xanh (mầu này sẽ phù hợp hơn với mầu nội thất của Vios là ghi xám và đen), ghế da cho Vios có 2 loại mầu có sẵn là mầu ghi xanh và mầu vàng nhạt, nhưng tôi thấy mầu vàng nhạt thứ nhất không hợp với mầu nội thất, thứ 2 tôi để ý ghế da mầu đó được lắp trên camry 3.0 , nhưng nội thất camry phù hợp với mầu đó hơn, mặt khác chỉ được lúc đầu là đẹp thôi chứ sau một thời gian sử dụng sẽ bị bẩn, kể cả đánh rửa cũng không hết nên trông rất xấu (cái này tôi rút kinh nghiệm từ anh bạn đi camry 3.0 rồi). Có gì cần bác cứ hỏi, nếu biết tôi sẽ chỉ dùm bác, miễn là bác có vợ 2 đẹp là ae 4r mừng rồi. Thân ái.

Hạng B1
1/10/05
71
1
8

Báo cáo bác chabelita là tôi đã đăng ký lắp ghế da màu y như bác tư vấn rồi. Khi nào nhận xe tôi sẽ đánh thẳng ra để lắp.
Rất cảm ơn bác wonbin nhưng tôi ko thấy thích mấy cái viền đèn đấy vì tôi thấy nó hơi loè loẹt một chút. Quan điểm của tôi là lắp những gì phục vụ cho mình thì tôi lắp, còn những gì chỉ để phục vụ người khác nhìn vào thì tôi không thấy quan trọng lắm.