Hạng D
30/11/10
3.969
56.495
113
Có bác nào bên Goodyear trên đây không nhỉ? Mình muốn kiếm 1 đại lý Goodyear có hệ thống cân bằng động để đưa xe vào lắp bộ cảm biến áp suất, vị trí loanh quanh khu vực Phú Nhuận, Bình Thạnh, Tân Bình, Gò Vấp, q. 12, hay Bình Dương. chỉ giúp mình nhé, thanks.

Hạng B1
22/12/12
59
37
18
Em tởn lốp này rùi, mới mua xe dc 5 tháng chạy 15 ngàn mà có hiện tượng lạ, chạy nó kiêu tong tong khó chịu quá trời.
ồn àh, uhm trước hàng goodyear chạy khá là ồn, mà dạo gần đây em nghe nhiều bác kháo nhau có loại lốp mới nào cải tiến không còn ồn mà lạ dai sức hơn hẳn trước

• Like
Reactions: nguyenlongkt
aaw confirmed
Hạng C
3/10/09
597
153
43
Em mua Goodyear, bảo hành 1 năm , được 3 tháng co vết nứt bên hông bánh, đến đại lý + phiếu bảo hành = lắc đầu bảo đá chém không thuộc diện BH , hông lẽ em không phân biệt được sao .
Em thay ngay cái lốp chỗ khác vì sợ tai nạn bất ngờ, dĩ nhiên quên luôn bà đại lý hãng "BadYear" này , thực ra lỗi chính là bà chủ đại lý không chịu BH, sợ đổi trả tốn kém chi phí phiền phức.
Bà con em có xe cần thay lốp, em đều bảo họ tránh cái đại lý này, và cũng tội nghiệp hãng Goodyear chả bán được cái lốp nào cho bên em cả, thằng em rể của em là chủ Ga-ra uy tín nhất nhì TP. em sinh sống.

• Like
Reactions: nguyenlongkt
Tập Lái
2/1/13
26
28
18
Em mua Goodyear, bảo hành 1 năm , được 3 tháng co vết nứt bên hông bánh, đến đại lý + phiếu bảo hành = lắc đầu bảo đá chém không thuộc diện BH , hông lẽ em không phân biệt được sao .
Em thay ngay cái lốp chỗ khác vì sợ tai nạn bất ngờ, dĩ nhiên quên luôn bà đại lý hãng "BadYear" này , thực ra lỗi chính là bà chủ đại lý không chịu BH, sợ đổi trả tốn kém chi phí phiền phức.
Bà con em có xe cần thay lốp, em đều bảo họ tránh cái đại lý này, và cũng tội nghiệp hãng Goodyear chả bán được cái lốp nào cho bên em cả, thằng em rể của em là chủ Ga-ra uy tín nhất nhì TP. em sinh sống.
có thế nữa sao bác, ủa mà theo em biết bên Goodyear nó bảo hành tới 5 năm lận mà của bác sao có 1 năm thui thế, bác lắp loại nào?. Mấy vụ này làm ảnh hưởng tới lợi ích của khách hàng quá, đây em có Đường dây nóng Goodyear: 08 38 999 999 Bác liên lạc hẳn lên đó xem sao.