Thánh Chó
11/10/09
4.450
6.744
113
sáng này alo cho ford để lấy thông tin cho đứa bạn em nó đi coi thì xe đã được chuyển qua saigon ford hết òi nhe mấy bác bây giờ bên phổ quang hình như xe ko còn đậu bên đó nữa,em báo để mấy bác tiện đi lại ạh :D
fiesta cùng phân khúc với i20 nhưng theo quan điểm cá nhân em nhận định thì nếu đem em này so với i30 thì bé này nhỉnh hơn cả về mức giá lẫn nội ngoại thất :D
chiếc này là màu đỏ-cam hàng nhập thái, em lỡ tay del mất tấm chụp mông em nó òi bác nào có up hộ em với :D
mục sở thị fiesta

mục sở thị fiesta

mục sở thị fiesta

mục sở thị fiesta

mục sở thị fiesta

mục sở thị fiesta

mục sở thị fiesta

còn đây là thông số kt 2 bản 1.4 và 1.6

mục sở thị fiesta

em qua coi xe thì gặp bác toiyeuford ở SG ford em thấy bác ấy nhiệt tình nên có gì các bác cứ alo trước cho bác ấy để biết thông tin về xe :D

Last edited by a moderator:
Hạng B2
20/12/09
142
7
18
37
Em nó đẹp các bác nhỉ, không co hình em sedan luôn

Hạng C
28/4/09
825
37
48
40
thangtnl nói:
Sáng nay bác Sale của Ford Phổ Quang đã gọi điện mời em đến xem xe, nhưng do có việc gấp nên chưa đi được. Sai Gon Ford vẫn chưa trưng bày xe. Hehehe

Xe ở Ford Phổ Quang là của Saigon Ford đó pak. Đơn giản Phổ Quang là văn phòng kd xe cũ của Saigon Ford.

Chiếc này sang tuần sẽ đem về Saigon Ford làm demo.

Hạng B2
8/1/08
368
168
43
Saigon
Hic, tuần qua e theo dõi sát sao tình hình lộ hàng của Fiesta.Xin báo các bác như sau:
Hôm T3 8/3: e gái Bến Thành Ford gọi lên xem xe trước tiên: 1 Fiesta trắng hatchback
Hôm qua T7: ngồi nhà buồn buồn,vác xe lên Western Ford xem xe: 1Fiesta màu đen kim loại (theo catalogue)
Hôm nay lên Saigon Ford :hic vẫn chưa thấy xe,mặc dù ông anh nhắn lên xem xe từ t6.

Em có khuất mắc xin hỏi các bác: Em và bà cả đã thống nhất Fiesta và màu xe. Nhưng giờ phân vân chọn đại lý. Em lên diễn đàn thấy các bác ưu ái Saigon Ford, và bản thân cũng có cảm tình với SGF. Tuy nhiên, cảm nhận nhân viên bên Bến Thành Ford nhiệt tình và xe ra nhanh hơn.
Quan tâm e là chính sach khuyến mãi và ưu đãi khách hàng khi mua của từng đại lý, hậu mãi và dịch vụ bảo dưỡng xe về sau. E hỏi ngu tí: vd mình mua xe bên SGF nhưng ra Western Ford hay Bến Thành Ford để bảo dưỡng được không?
Cảm ơn các bác giúp đỡ. E đang cố cày để gia nhập hội Ford

Hạng D
31/10/08
1.288
6
38
em thấy 1 là có quen biết , nếu ko th́i chọn đại lý nào ít khách thì dể thương lượng hợp đồng và thời hạn giao xe .

Hạng B2
8/1/08
368
168
43
Saigon
Giá cả: tất cả đại lý còn chưa biết giá chính thức. Nhưng giá xe dao động cỡ 26,5k -28k cho bản 1,6L AT Hatchback, bên Western nói khoảng 26,5; còn SG và BT thi 28k. Bản Sedan ra trước, hatchback thì chờ thêm!
E thấy kinh tế hơn Yaris. Ban đầu e tính Focus, nhung giờ vẫn còn phân vân Fiesta hoặc Focus. E thich hộp số 6cấp, powershirft, nhưng xe có vẻ hơi chật so với Focus

Hạng B2
15/10/08
148
408
63
option cắt hết sạch, không hiểu sao cái túi khí bên phụ cũng cắt luôn. Cái này là chuối nhất.