Hạng D
14/8/16
1.971
2.378
113
40
Hô to để thấy uy quyền. Còn thực tế không có xe nào từ TQ sang mỹ hết mà xe mê - hi - cô của ông chủ người tq xuất qua thôi.

Hạng D
19/6/19
1.224
1.969
113
cớ sao chỉ tăng với Tàu mà ko tăng với chúng tôi ? trong mắt các người ko có hãng xe của anh tôi hả, ko xem anh tôi ra gì :D

Hạng D
6/5/04
2.811
1.917
113
Vietnam
Lúc TQ đánh thuế xe Mỹ vào Tq gấp 10 lần mức thuế của Mỹ áp cho xe TQ thì không thấy TQ thắc mắc nhỉ.

Hạng D
2/3/12
1.430
88.326
113
38
Chỉ là chiêu trò chính trị trước thềm bầu cử thôi chứ có chiếc xe nào TQ ở Mỹ đâu.
Mỹ có đầy thương hiệu xe EV uy cmn tín, mà còn đang ngáp gió, kể cả thg Tesla, thì tuổi nào cho mấy thg Made in China.
Đek phải cứ phá giá mới bán được con xe 4b ở đây đâu. Luôn nhớ, giá càng thấp, đồng nghĩa suy nghĩ là hàng CL thấp. Chưa nói dân Mỹ nó cũng sĩ lắm và nó ghét China. Thà nó mua xe cũ có thương hiệu Mỹ Nhật Hàn chứ ...thật sự nó ko dám vác con xe TQ ra đường.
Nó cũng sĩ như dân ta luôn hả a? Thật tuyệt

Hạng F
28/8/19
6.862
11.782
113
Palm Beach, Florida, US
Nó cũng sĩ như dân ta luôn hả a? Thật tuyệt
À thì bọn nó đa chủng tộc, đa quốc gia mà, liệu cơm gắp mắm cũng nhiều mà Sân Sĩ ko ít. Đặc biệt, dân ta luôn giữ truyền thống dân ta. Đám Việt Mít là chữ Sĩ luôn ở trên đầu ( Sorry, mình ko có :( ).
Mình thấy rất và rất nhiều dân Việt mít, trình độ ko có, TA cũng ko có, qua đây vài năm, đói thì đói, cày kiểu gì...cũng phải mua trả góp được con Lexus để khoe thiên hạ, khoe Fuckbook.
Đi cái cmn gì vớ va vớ vẩn cũng chụp hình Post, cứ muốn chối bỏ cái gốc cùi bắp ngu si ra vẻ giàu sang ở Mỹ. Sang giàu cái quần què, cái gì cũng có giá của nó.

9/5/16
4.079
4.249
113
Bình Phước
À thì bọn nó đa chủng tộc, đa quốc gia mà, liệu cơm gắp mắm cũng nhiều mà Sân Sĩ ko ít. Đặc biệt, dân ta luôn giữ truyền thống dân ta. Đám Việt Mít là chữ Sĩ luôn ở trên đầu ( Sorry, mình ko có :( ).
Mình thấy rất và rất nhiều dân Việt mít, trình độ ko có, TA cũng ko có, qua đây vài năm, đói thì đói, cày kiểu gì...cũng phải mua trả góp được con Lexus để khoe thiên hạ, khoe Fuckbook.
Đi cái cmn gì vớ va vớ vẩn cũng chụp hình Post, cứ muốn chối bỏ cái gốc cùi bắp ngu si ra vẻ giàu sang ở Mỹ. Sang giàu cái quần què, cái gì cũng có giá của nó.
Nghe đâu biểu đồ "sĩ" thì bang Cali đứng thứ 2, hok có bang nào dám đứng nhứt hết thì phải. Giờ mà đi khoe cái xe là lạc hậu rồi. ngta phải khoe đã làm được gì, giúp đỡ được bao nhiêu người mới là khoe. chứ cái xe là phương tiện thôi mà.