Hạng D
4/11/07
2.961
28
38
53
ga con nói:
D nhu yeu cau phai xac nhan thoi gian cam lai nua hay sao day bac, e nho nhu vay
online mobile
Thời gian và số Km lái xe bác chỉ cần ghi vô thôi , ko cần đưa nơi nào xác nhận bác à! Bây giờ thủ tục đỡ phiền hà rồi nhưng phải có bằng văn hóa lớp 9 trở lên bác ạ! Nếu như thi D mà rớt thì đợt sau đi lại, bằng lái B2 bác vẫn giữ lại nên chạy bình thường bác à!

Hạng D
17/8/09
3.309
1.788
113
thank bác, ah bác cho hỏi bằng 2B có mẫu mới chưa. e tính đổi bằng 2b cũ quá :)
laixehainam nói:
ga con nói:
D nhu yeu cau phai xac nhan thoi gian cam lai nua hay sao day bac, e nho nhu vay
online mobile
Thời gian và số Km lái xe bác chỉ cần ghi vô thôi , ko cần đưa nơi nào xác nhận bác à! Bây giờ thủ tục đỡ phiền hà rồi nhưng phải có bằng văn hóa lớp 9 trở lên bác ạ! Nếu như thi D mà rớt thì đợt sau đi lại, bằng lái B2 bác vẫn giữ lại nên chạy bình thường bác à!

Hạng D
4/11/07
2.961
28
38
53
ga con nói:
thank bác, ah bác cho hỏi bằng 2B có mẫu mới chưa. e tính đổi bằng 2b cũ quá :)
laixehainam nói:
ga con nói:
online mobile
Vẫn như cũ chưa đổi bác à! E cũng chưa biết khi nào có mẫu mới nữa, nghe thì nhiều nhưng chắc thấy e mới tin quá!:p