Hạng B2
6/12/04
353
203
43
Re:F10 Idrive Retrofit

thanks bác nhé , em cứ nghĩ xe bị hỏng chức năng đó , xe em có nút đấ bác à

Hạng B2
23/4/08
287
11
18

Tren 40 hay 50 gi do thi chuc nang do moi active thi phai.Bac kiem tra thu xem.Sory em post = fone

Hạng B2
17/1/11
124
82
28

giỏi quá, hỏi bác có retrofit cái HUD được không, em đang chạy E71 đây nhưng thiếu option đấy. Tất nhiên là không muốn thay kiếng lái, không muốn thay cái taplo mà sẽ đục lỗ. NÓi chung chi phí rẻ nhất ý

Hạng B2
6/9/04
163
188
43

sonata8x nói:
Yes,giờ thì em xài được nút phone rồi bác,ấn thì nó sẽ hiện ra list recent calls,rất tiện dụng.

Em mới tìm được cái này cũng hay,dành cho các bác đi F10 muốn xài camera lùi + ipod or iphone.Ngon bổ rẻ

http://www.modmynav.com/package.html

Cái này tương tự nè bác, giá chắc bằng 1/2 giá web của bác. Bác nào thích chuột bạch không em ship về cho
http://www.auxxo.com/solu...view/avinterface/1/114

Hạng B2
23/4/08
287
11
18

kiendudu nói:
giỏi quá, hỏi bác có retrofit cái HUD được không, em đang chạy E71 đây nhưng thiếu option đấy. Tất nhiên là không muốn thay kiếng lái, không muốn thay cái taplo mà sẽ đục lỗ. NÓi chung chi phí rẻ nhất ý

Nếu bác muốn xài HUD của bmw luôn thì phải thay nhiều,theo em biết thì chi phí không dưới 7k đâu bác :mad:.Kiếng lái thì vẫn xài lại được nhưng không rõ.

Hạng B2
17/1/11
124
82
28

em cũng check giá rồi, cái bộ đấy nhập về khoảng $2000 đã bao gồm dây nhợ lằng nhằng rồi, chứ làm gì tới 7k. taplo không thay mới mà đục lỗ. Kiếng lái cũng không thay vậy chi phí mua thiết bị + công lắp em nghĩ khoảng 3k

bác nghiên cứu kĩ hộ em cái, em nghiên cứu cái này trên bimmerfest rồi và giá thành em đưa ra là trong khoảng đấy à.

Hạng B2
23/4/08
287
11
18

kiendudu nói:
em cũng check giá rồi, cái bộ đấy nhập về khoảng $2000 đã bao gồm dây nhợ lằng nhằng rồi, chứ làm gì tới 7k. taplo không thay mới mà đục lỗ. Kiếng lái cũng không thay vậy chi phí mua thiết bị + công lắp em nghĩ khoảng 3k

bác nghiên cứu kĩ hộ em cái, em nghiên cứu cái này trên bimmerfest rồi và giá thành em đưa ra là trong khoảng đấy à.
Em tham khảo ở 5post

Parts needed:
HUD SA-610 (2 wirings to radio + 2 wirings to fusebox)
Switch (3 wirings to be connected)
Cluster (combi) SA-6WA
Dashboard
Windscreen+rainsensor

You can use a normal windscreen to save money, but signal is stronger on the right one.

Prices are a bit different in Denmark due to tax and VAT.

It will cost about 6700 USD

Nếu bác dùng lại kiếng cũ + Dashboard thì tiết kiệm được khoảng 3k