Hạng C
8/4/09
964
7
18
49
bannang.com nói:
ducreddoor nói:
mucachai nói:
GAZ69 nói:
Cầu Uaz là loại Portal nhỏ nhất, tuy nhiên có điểm yếu là không mua được khoá vi sai và chỉ thay đổi khoảng sáng thêm 3'' , vậy nên giới offroad không ưa xài.Tuy nhiên em nghĩ lắp vào xe hạng Stock ắt hẳn sẽ rất vui.:D
Em đã gắn vào UAZ rồi, đúng là khoảng sáng tăng lên tầm 8cm thôi. Cảm giác chạy tay lái đã nặng, nay nặng hơn. Tuy nhiên đi qua chỗ lầy thì ngon hơn nhiều.
Cơ mà em gắn vào tính đi thi hạng Open mà Bác Gaz69 nói thế thì chết em rồi :(

Bò sữa ngon thế lày mà vòng Sì Gòn uống cafe thì chít roài .:D
Nó lại đi thẩm mỹ viện rồi bác ui. Quyết đi Open mà :D

Hạng B2
15/7/11
468
0
0
43
HCM
www.otosaigon.com
Diesel_Engine nói:
@Zero : Em thì chạ rành gì về xe cộ cả nên hỏi nó thía đó mà.. chắc cái số này thuộc giống cái nên bị bọn ác nó hiếp dử lắm hay sao mà giờ hàng họ bị may vá cho khỏi ỏng ẹo á..

Nó bị hiếp ghê thật, nhưng em mở ra em thấy còn pót lắm pác.... ha ha ha

sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113
Zero Elevation nói:
Diesel_Engine nói:
nó đang nằm bên tui nè ông ngoại.. mà cái hộp số này gắn cho xe gì mà cái cần cong quẹo thấy ớn dậy :mad:

vytruong nói:
He hè chào a.e,
Hôm qua em mới chia tay cái hộp số này Bác SJW:

À cái loại cần ưỡn ẹo này chắc là thuộc về giống cái, tiếng Gấu nó có chữ A sau đuôi, nhìn hao hao chị uaz 469 mà dân vịt hay kiu là uaz đời A1 -A3, coi phim kiếm hiệp cùa tàu thì chắc là đời Tống hay đời Đường gì đó.
@pác SJW:
Cái em này già rùi nên hơi khó tánh, đưa đúng cửa, vô rùi nhưng lại hay đẩy ra, bác cẩn thận đấy:D:D

Mình thì cũng già nên hơi... Cái này đã giao hẹn trước với vytruong rồi, nó mà có thêm chức năng tự động trả số là trả lại luôn đó nha.

Hạng B2
15/7/11
468
0
0
43
HCM
www.otosaigon.com
sjw nói:
Zero Elevation nói:
Diesel_Engine nói:
nó đang nằm bên tui nè ông ngoại.. mà cái hộp số này gắn cho xe gì mà cái cần cong quẹo thấy ớn dậy :mad:

vytruong nói:
He hè chào a.e,
Hôm qua em mới chia tay cái hộp số này Bác SJW:

À cái loại cần ưỡn ẹo này chắc là thuộc về giống cái, tiếng Gấu nó có chữ A sau đuôi, nhìn hao hao chị uaz 469 mà dân vịt hay kiu là uaz đời A1 -A3, coi phim kiếm hiệp cùa tàu thì chắc là đời Tống hay đời Đường gì đó.
@pác SJW:
Cái em này già rùi nên hơi khó tánh, đưa đúng cửa, vô rùi nhưng lại hay đẩy ra, bác cẩn thận đấy:D:D

Mình thì cũng già nên hơi... Cái này đã giao hẹn trước với vytruong rồi, nó mà có thêm chức năng tự động trả số là trả lại luôn đó nha.
He he, bác an tâm con này em tháo ra kiểm tra rùi... em đã lock chức năng trả tự động. nếu có bác cứ đem qua em ... em mã hóa lại là xong ngay ấy mờ... he he he

sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113
Diesel_Engine nói:
cái này của xe ông nào nè vào nhận đê..

Ủa sao kỳ vậy, xe oto mà chạy bằng xích à?

Hạng B2
15/7/11
468
0
0
43
HCM
www.otosaigon.com
Cái hộp số này của em ... mới chia tay cho bác SJW.. hix sao ra nông nổi này... chế cái tời vô rùi... :cool::cool::cool::cool::cool:
sjw nói:
Diesel_Engine nói:
cái này của xe ông nào nè vào nhận đê..

Ủa sao kỳ vậy, xe oto mà chạy bằng xích à?

Last edited by a moderator:
Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48
Toàn là sắt vụn , ve chai , thế mà ngày nào cũng sờ với nắn, chán mấy ông offroader này thật.