wusnat nói:
Hình mầu của xe chạy bằng năng lượng mặt trời, xe đã hòan thiện và sẽ được chuyển giao cho khu công nghệ cao TP HCM vào giữa tháng 9 này. Mời các bác chiêm ngưỡng và cho thêmm ý kiến về dự án của chúng ta nhé:
Nào ta bàn về kế hoạch A - ủng hộ bộ đội Trường Sa đánh Tàu
Trông như xe ở sân golf ấy nhỉ:cool:

Hạng F
1/11/08
9.330
73
48
Tp.Hồ chí Minh
Oánh dấu phát...góp ý sau:)
Em ko muốn bàn ra nhưng cá nhân em vẫn thiên về làm từ thiện cho dân hơn. TS có quá nhiều cá nhân, tổ chức... quan tâm rồi. Xã hội còn biết bao mảnh đời cần giúp đỡ đặc biệt tại vùng sâu, vùng xa.

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.788
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Rocket1349 nói:
Oánh dấu phát...góp ý sau:)
Em ko muốn bàn ra nhưng cá nhân em vẫn thiên về làm từ thiện cho dân hơn. TS có quá nhiều cá nhân, tổ chức... quan tâm rồi. Xã hội còn biết bao mảnh đời cần giúp đỡ đặc biệt tại vùng sâu, vùng xa.
Bác nghĩ phụ anh em một cái đầu nha!

Hạng F
8/12/09
6.044
1.066
113
66
Sài Gòn
Khác là ở cái nóc đó bác, ngày mai xe sẽ được chạy qua khu CNC TP. HCM (Q9) để mấy bác bên đó nghiệm thu sơ bo65, sau đó sẽ được hoàn thiện thêm cho hoàn hảo trước khi giao chính thức
van_nguyen113 nói:
wusnat nói:
Hình mầu của xe chạy bằng năng lượng mặt trời, xe đã hòan thiện và sẽ được chuyển giao cho khu công nghệ cao TP HCM vào giữa tháng 9 này. Mời các bác chiêm ngưỡng và cho thêmm ý kiến về dự án của chúng ta nhé:
Nào ta bàn về kế hoạch A - ủng hộ bộ đội Trường Sa đánh Tàu
Trông như xe ở sân golf ấy nhỉ:cool:

Hạng F
8/12/09
6.044
1.066
113
66
Sài Gòn
Đài Loan giờ cũng chiếm đóng đảo ngoài TS, CÁC BÁC THAM KHẢO BÀI NÀY NHÉ:
http://tuanvietnam.net/20...oan-khong-con-la-an-so
Khi Đài Loan không còn là ẩn số</h2> Tác giả: Nguyễn Thế Phương-Lê Thành
Những động thái gần đây của Đài Loan tại biển Đông, đặc biệt là trên đảo Ba Bình - đảo lớn nhất tại quần đảo Trường Sa của Việt Nam - đang khiến cho tình hình tranh chấp trong khu vực thêm căng thăng và phức tạp.
...

Hạng D
8/5/09
2.558
362
83
50
Lo gì, khi TQ sang chiếm đóng nó sẽ mang xe qua bán giá rẻ hơn nhìu

Nói giỡn thôi, em thấy ý tưởng của bác chủ hay nhưng hình như chưa thích hợp với TS, đặc biệt ở thời điểm này. Các anh ở TS đang cần những người có đầu óc để ngăn chặn bọn khựa kia.

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.788
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Cái gì đã mất chắc chắn chẳng bao giờ lấy lại đc. Đó là vđ của lịch sử. Tương lai có mất thêm nữa không? Đó là vđ của thế hệ chúng ta và con cháu chúng ta. Ủng hộ bv TS thì ta cùng bàn mư tính kế chỉ mong góp 1 phần nhỏ nhoi như hạt cát trong biển nhưng lòng ra cùng sục sôi cùng đất nước cho thoả lòng .

Hạng D
30/1/07
2.587
145
63
nha trang
Mấy bác tìm ko ra gia đình chiến sĩ trường sa nào cần giúp đỡ ở sai gon vậy có làm ở nha trang ko ? Nếu làm gia đình nào ở nha trang thì em lao vào f tìm hiểu

Hạng D
2/9/09
2.548
4.978
113
Tp.HCM
tini nói:
Mấy bác tìm ko ra gia đình chiến sĩ trường sa nào cần giúp đỡ ở sai gon vậy có làm ở nha trang ko ? Nếu làm gia đình nào ở nha trang thì em lao vào f tìm hiểu

SG em thống kê được chừng 30 gđ nhưng đa số gđ Sĩ quan, chuyên nghiệp, nói chung không có gđ nào thuộc diện khó khăn. Chắc nhờ bác Phi giúp một tay ạ!