Hạng B2
19/12/10
272
1
18
Nhìn thấy cũng được. Ah! cho em hỏi các bác đã mua xe bán tải thì thuế trước bạ nó tính ít hơn hay cũng bằng xe du lich. xin cám ơn.

Hạng B2
7/3/10
212
1
18
39
Bonconbo nói:
Nhìn thấy cũng được. Ah! cho em hỏi các bác đã mua xe bán tải thì thuế trước bạ nó tính ít hơn hay cũng bằng xe du lich. xin cám ơn.
Phí trước bạ đối với xe bán tải là 2%

Hạng B2
19/12/10
272
1
18
Cám ơn bác tableand. Vậy con xe này lăn bánh tầm 700 chai.Giá mà thêm tí options nữa thì đẹp.
tableland nói:
Bonconbo nói:
Phí trước bạ đối với xe bán tải là 2%

M.U
Hạng C
17/12/10
856
14
18
46
với Giá này ... có Bác nào Phân Tích dùm Em so sánh giữa HILUX và NAVARA ? về Động Cơ, về khả năng tải hàng, về Giá trị thực ... xin khách quan và chân thành cảm ơn !

Hạng D
15/7/08
2.052
135
63
...hỏi làm chi?
M.U nói:
với Giá này ... có Bác nào Phân Tích dùm Em so sánh giữa HILUX và NAVARA ? về Động Cơ, về khả năng tải hàng, về Giá trị thực ... xin khách quan và chân thành cảm ơn !
Đã có những nhận xét thực tế từ anh em OS, bài của Bác @giuvung: "Điều đầu tiên ấn tượng về em nói là to lớn, rộng rãi cả ghế trước và sau. Hộp số 6 cấp rất êm ái và nhẹ nhàng, lên đến 140km/h ở vòng tua 3000 xe vẫn êm ái và đằm thắm như thường. Chạy đường trường có cảm giác em nó như là 1 xe sedan chứ không phải xe Pickup. Cả một buổi trưa vẫy vùng lên xuống dọc ngang ở trảng cỏ Bàu Cát trắng ở Mũi né em nó vẫn ngon lành. Cảm nhận nhiều lắm nữa nhưng em để dành cho Bác Lơ chuyên da Offroad viết thêm. Vài hình ảnh về em nó."
http://www.otosaigon.com/forum/Th%E1%BB%AD-s%E1%BB%A9c-chi%E1%BA%BFn-binh-Nissan-Navara-v%C3%A0o-ng%C3%A0y-171-t%E1%BA%A1i-M%C5%A9i-N%C3%A9-m2823181-p4.aspx

Bác @bannang.com : "Sau bao lần nằm mơ rồi xem ảnh của các chuyến đi O R của các bác , nay e mới thật sự bước vào con đường mà các bác đã đi qua, nhưng trong e vẫn còn đó sự hồi hộp và bỡ ngỡ khi lái xe trên đồi cát Phan Thiết . Một cảm giác thật tuyệt vời. Bỏ qua những suy nghĩ kim tiền ở lại Tp em và xe rong rủi trên tiểu sa mạc cát làm mình như được trẻ lại và rong chơi trên đồi cát hoan vắng đầy nắng và gió..., cảm ơn Hải Lơ và AE đã tổ chức chuyến đi này ......."
http://www.otosaigon.com/forum/Chuy%E1%BA%BFn-O-R-%C4%91%E1%BA%A7u-ti%C3%AAn-c%E1%BB%A7a-e-Tai-Tr%C3%A2n-v%C3%A0-N%C3%A0ng-Navada-m2842093.aspx

Các Bác tham khảo nhé!

Tập Lái
19/1/11
48
1
0
hino86 nói:
Oày. Xe nào Bác cũng chê hết ráo!
chắc là bác đó bảo là mấy xe này không có xứng để bác ý lái á mà...
mà nhìn cái xe cũng k được đẹp lắm
hơi có tính thê thao:D

Hạng D
15/7/08
2.052
135
63
...hỏi làm chi?
Thì bây giờ là những nhận xét thực tế, qua trải nghiệm của các chuyên gia Off-road OS là khách quan nhất. Các Bác chờ bài của Bác Lơ nhé!