Hạng D
22/1/19
4.065
6.708
113
Sunny đời này ở VN cũ lắm rồi, bác còn mua làm gì nữa. Không có sự lựa chọn nào khác thì cứ Soluto mà quất thôi. Rẻ hơn Soluto MT thì có Attrage MT, đi chắc cũng ok với nuôi rẻ hơn, nhưng sợ chỗ bác không có đại lý.

Hạng F
6/9/18
7.371
16.337
113
35
Hỏi thật rằng ko biết các anh đã sợ cái gi gì nhỉ?
Xe cùi như Kia thì mình khẳng định các anh lo mà sống cho khỏe mạnh đừng có bệnh tật chứ nó 15-20 năm vẫn chạy tốt.
Hiện tại những con xe trời đánh của hàn từ năm 2000 đã 20 năm như
Lanos, Nubira, Spectra vẫn còn phục vụ trong các trường dạy lái xe ầm ầm..chứ có vứt đâu.?
Còn cảm thấy nó ko tốt thì cứ mua xe nhật mà đi.
Xe muốn nó hư thì phải có thời gian để hao mòn chứ đâu có kiểu vừa mua ra khỏi hãng là banh xác đâu mà phải đắn đo.
1 đời ta 3 đời nó là câu nói của người xưa chứ cỡ mấy a thì phải thay 30 đời cho nó sướng.
2 năm đổi xe lần thì xài hao qá a,,,

Hạng C
3/12/19
723
2.026
93
Đồng nai
chạy gia đình thì biết đời nào mới hư mà lăn tăn làm j bác, tầm này tiền mà muốn mua xe mới bác cứ ra salon, nhìn e nào ưng quất e đó, vì thực sự cũng chẳng có j để so sánh, máy móc, vận hành, xăng cộ, sửa chữa... đảm bảo là e nào cũng như như e nào, tầm 9/10 thôi.
Nội ngoại thất thì liên quan tới thẩm mỹ cá nhân, em nói nói đẹp chưa chắc bác đã thấy đẹp :D nghe e, cứ nhìn e nào đẹp hơn thì múc e đó, khi nào mà nhìn con nào cũng xấu mù thì lên bài mới ae tư vấn cho xe khác =))

Hạng B2
29/11/15
121
52
28
51
Mua kia soluto dich vu cung ok thuận tiện chỗ cua bác nữa