5/4/17
11
8
3
35
Thủ Đức
Em chẳng có tí kinh nghiệm nào nhưng em thấy cảm nhận cá nhân thì phải để cá nhân nói mới đúng. Bác ra salon đăng ký chạy thử mỗi xe vài lần, thương lượng để chạy cung đường càng phức tạp càng tốt. Em nghĩ sau 1 tháng chạy thử là bác sẽ rõ được nhu cầu bản thân, lúc này có lăn tăn gì nêu ra tư vấn mới dễ.
Đúng vậy bác! em tán thành, mình ra đăng ký chạy thử là biết mình muốn gì thôi!

Tập Lái
28/11/11
25
2
3
giá này là đã lăn bánh được chưa bác ? nếu lăn bánh luôn thì quá ngon rồi , tháng 4 này doanh số Vịt thế nào cũng tăng nhiều lần
thêm tiền biển và bảo hiểm nữa là lăn bánh nhé , cũng không tốn thêm nhiu đâu bác

Hạng B1
13/2/17
69
44
18
35
toàn mấy ông tập lái vào bơm. cái ông kia còn kêu hơn trax ở cái động cơ đỡ tốn xăng trong khi trax nó đắt nhất ở động cơ tăng áp. Cm như đấm vào mồm. Đã ngu còn tỏ ra nguy hiểm. Đi ô tô mà cứ mở mồm lo nghĩ xăng cộ thì đi xe đạp cho khỏe chân nhé.
Giá Vi đang giảm ngon thật nhưng ra xem còn những mầu j nhé, còn toàn hàng tồn 2015 với 2016 với những màu khó bán su đẩy hàng tồn. Xem có mua được những màu hot như trăng, trắng pha đen không nhé.

Tập Lái
18/1/17
33
2
8
33
Đúng vậy bác! em tán thành, mình ra đăng ký chạy thử là biết mình muốn gì thôi!
chạy thử thì lúc đó đã quyết định mua rồi những ai đang tham khảo trên web, forum thì vẫn đang do dự chưa biết chọn mẫu nào đó bác

Tập Lái
26/7/10
25
10
3
toàn mấy ông tập lái vào bơm. cái ông kia còn kêu hơn trax ở cái động cơ đỡ tốn xăng trong khi trax nó đắt nhất ở động cơ tăng áp. Cm như đấm vào mồm. Đã ngu còn tỏ ra nguy hiểm. Đi ô tô mà cứ mở mồm lo nghĩ xăng cộ thì đi xe đạp cho khỏe chân nhé.
Giá Vi đang giảm ngon thật nhưng ra xem còn những mầu j nhé, còn toàn hàng tồn 2015 với 2016 với những màu khó bán su đẩy hàng tồn. Xem có mua được những màu hot như trăng, trắng pha đen không nhé.
cũng tùy màu bác nhé, có màu nào không có sẵn vẫn có pre-order và tính khuyến mãi bình thường cơ mà cũng tùy đại lý

Hạng B2
10/7/11
125
3
18
dân mình chạy xe đa số cần tiết kiệm cụ ạ bởi thế doanh số mấy hãng xe Nhật như Toy, Hon nó mới coi , Vịt ưu điểm là kiểu dáng đẹp, động cơ tiết kiệm và nhập Hung ai thích những cái này thì hốt thôi, đơn giản mà, còn thích máy mạnh thì TRAX

Hạng B2
10/8/11
141
11
18
dân mình chạy xe đa số cần tiết kiệm cụ ạ bởi thế doanh số mấy hãng xe Nhật như Toy, Hon nó mới coi , Vịt ưu điểm là kiểu dáng đẹp, động cơ tiết kiệm và nhập Hung ai thích những cái này thì hốt thôi, đơn giản mà, còn thích máy mạnh thì TRAX
doanh số của Vitara 2017 cao hơn 2016 đó cụ

Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
chạy thử thì lúc đó đã quyết định mua rồi những ai đang tham khảo trên web, forum thì vẫn đang do dự chưa biết chọn mẫu nào đó bác
Nên mới nói cần chạy thử bác ạ, còn ngồi đây thì càng nghe càng hoang mang, cứ chạy rồi sẽ nghĩ ra các yêu cầu, ví dụ bác thích cái ghế êm là bác sẽ ưu tiên nó hơn là không gian rộng rãi, mỗi người mỗi ý, thậm chí ưng rồi thuê chạy vài ngày luôn, mua xe cả trăm triêụ ngán gì vài triệu thuê xe chạy. Xong vào đây hỏi các chỗ còn lăn tăn là chốt sổ được.

Hạng B1
23/10/12
98
10
8
giá hiện tại thì quá tốt rồi, không biết Su có tung ra model SUV 5 chỗ nào mới trong năm nay nữa k