Hạng D
25/3/16
1.046
1.012
113
70Mai mình đi dây âm cho đẹp được không bác? Bác biết ở SG chỗ nào bán và lắp được hông
dễ ẹt bạn ơi! bạn mua bộ cam hành trình về mở youtube hướng dẫn làm theo là được. Tôi toàn tự gắn cam hành trình cho xe tôi, 4 xe rồi. Nhớ khi về tắt máy xe thì rút luôn nguồn cam ht ra khỏi tẩu.

Tập Lái
29/8/23
11
0
1
38
Thủ Đức
viofo.vn
Mời các bác tham khảo camera hành trình Viofo nhé các bác. tìm kiếm tiếng anh Viofo dash cam ở nước ngoài Review rất nhiều ạ.
Chất lượng Toàn Cầu, tải Video về nhanh gấp mấy lần các sản phẩm wifi 2,4Ghz ạ

Nếu cụ muốn rẻ thì gắn Ông 70mai cũng được đó. hãng họ ở SG cũng tiện

Hạng B1
27/4/18
58
8
8
41
bác search mba workshop qua đó gắn vietmap m1, nếu muốn gắn cam chính hãng của bmw thì qua bên phiphi performane.

Hạng C
22/2/13
521
2.599
113
BMW có cái chỗ để cắm tẩu thuốc ngay gần chỗ để 2 cái cốc bên cạnh cần số, bác cắm bình thường chứ có sao đâu, cổng đó là max140w 12v, chọn camera hành trình có cs tiêu thụ nhỏ hơn cs đó là ok.

24h vừa đăng bài về Camera hành trình Viofo mới nhất hiện nay.
Kiểm tra trên web Viofo thông số kỹ thuật chi tiết

Hạng C
7/3/07
556
1.739
93
HCM
Tẩu BMW thì em không rõ, còn tẩu Ford xe tắt máy vẫn còn điện nên nếu dùng cắm camera hành trình sẽ bị kiệt bình khi để qua đêm.
Em chọn phương án đấu vào cầu chì gạt nước, đi dây âm nên gọn gàng, không vướng víu.
Trên xe KIA có 3 lổ cắm tẩu thì 1 lổ vẫn còn điện khi tắt máy và 2 lổ tắt máy thì ngắt điện luôn. Mình nghĩvtrên các xe khác cũng vậy, mấy bác lật hướng dẫn sử dụng xe ra xem.

• Like
Reactions: Toietmoi