Hạng C
26/10/17
608
608
93
42
Nếu đa số đi đường thành phố, quốc lộ, cao tốc thì chọn Vios, còn nếu có về quê đi đường làng, đường hơi xấu có khả năng cạ gầm thì Ecosport. Mà nếu đã cần gầm cao thì kiếm con khác, chứ con eco này cũng không ngon lắm chưa kể không sx nữa.

• Like
Reactions: Adwin Safc
Hạng C
30/5/15
824
660
93
Binh Thanh, tp HCM
Hồi Tết ra Cam Ranh cùng ông anh chạy Ecosport. Cảm giác khoang hành lý hơi nhỏ. Còn thì chưa chạy chưa biết, có nghe nói giựt giựt khi tăng ga.

• Like
Reactions: Linh74
Hạng B2
23/11/09
484
540
93
HCM
Mua Vios cũ cẩn thận đụng xe taxi công nghệ. Còn Eco thì chả ai mang đi chạy taxi. Cảm giác lái thì eco hay hơn vios. Còn chi phí sử dung thì chả con nào qua mặt được Vios đâu bác.

Hạng C
23/5/13
837
929
93
CX Thanh Đa
adwin.com.vn
Nếu đa số đi đường thành phố, quốc lộ, cao tốc thì chọn Vios, còn nếu có về quê đi đường làng, đường hơi xấu có khả năng cạ gầm thì Ecosport. Mà nếu đã cần gầm cao thì kiếm con khác, chứ con eco này cũng không ngon lắm chưa kể không sx nữa.
Bác này tư vấ rất hợp lý nè bác chủ.

Hạng D
8/4/12
2.366
7.460
113
Ecosport chật lắm bác. Cách đây chừng hơn 2 năm, ông bạn già ngủ chung thời sanh diên vs em cũng đòi mua ecosport, em bảo chật lắm mà ko tin, xong em dẫn ra ford chế lan viên, cả nhà leo lên, e chở đi 1 vòng xong bỏ luôn ý định mua ecosport. 2 con này thì bác chọn vios rộng rãi hơn, chi phí sd tối ưu hơn. Còn muốn gầm cao đô thị thì ngâm cú mấy dòng mới ra sau này đi bác.

• Like
Reactions: Linh74