Hạng C
29/9/07
634
1
16
Hà nội
RE: Nẹp INOX viền cửa kính xe STF

Em thấy cái để chân của CAP đẹp đấy. Hôm qua ngó thử ở bãi xe, theo em hoàn toàn có thể lắp sang STF, để sau đợt công tác này em sẽ làm chuột bạch.

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: Meo Luoi

Em thấy cái để chân của CAP đẹp đấy. Hôm qua ngó thử ở bãi xe, theo em hoàn toàn có thể lắp sang STF, để sau đợt công tác này em sẽ làm chuột bạch.
Đ.c thử đi, tôi cũng suy nghĩ mãi cái vụ lắp sidestep của Cap sang SF!

Hạng B2
9/11/07
335
0
0
46

Cái side step này quả là có đẹp hơn những cái hiện đang lắp. Mác Mua@ có kế hoạch như nào để anh em đăng ký luôn nhỉ???

Hạng C
20/11/07
529
0
16

Có Bác có mẫu viền inox xung quanh của giống như Vera thì post tí ảnh đi. Em cũng thèm lắm nhưng chưa tìm được[8D][8D]

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City

Trích đoạn: choycheng
E order cái bệ bước chân được khg Bác?trông đẹp quá! Có thì e múc liền:D

Trích đoạn: Kienvang
Bệ bước này có vẻ cao hơn bệ bước mà anh em SFC đang lắp, các bác nhỉ? Nếu đúng như vậy thì hợp lí và bác Mua nụ hôn xem thử rổ rá thế nào để anh em còn đăng kí, ship cùng các em SF toycar luôn nhé!;)

Trích đoạn: kaka1146
Cái side step này quả là có đẹp hơn những cái hiện đang lắp. Mác Mua@ có kế hoạch như nào để anh em đăng ký luôn nhỉ???

Có loại này cũng gần giống như vậy, có được ko các bác? Hàng có xuất xứ từ Châu Âu, thiết kế riêng cho Santa Fe, nên giá hơi chát (325 € - Euro) - đã bao gồm chi phí shipping!
Theo em thì nếu thích chơi kiểu này, ngoài thị trường có sẵn các loại gắn cho Escape, Innova cũng gần giống như thế, giá rẻ hơn nhiều! Các bác ra ngoài tham khảo thử xem...

Hạng B2
15/5/08
178
2
18

Bác Mèo lười ơi, hiện nay em đang có bậc dẫm xịn của Cap đấy, nếu bác chuột bạch em sẽ kết hợp cùng bác.
Còn cái viền mạ inox thì phải nhìn tận mắt thì mới thấy đẹp hay xấu đấy các bác ạ.Hiện nay xe bác Hungtp cũng đã lắp viền mạ inox nhưng kiểu khác nhìn cũng đẹp đấy các bác ạ.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
23/11/04
309
5
18

Bậc xịn của Cap cũng đẹp đấy

Hạng C
29/9/07
634
1
16
Hà nội

Trích đoạn: hanquoc

Bác Mèo lười ơi, hiện nay em đang có bậc dẫm xịn của Cap đấy, nếu bác chuột bạch em sẽ kết hợp cùng bác.
Còn cái viền mạ inox thì phải nhìn tận mắt thì mới thấy đẹp hay xấu đấy các bác ạ.Hiện nay xe bác Hungtp cũng đã lắp viền mạ inox nhưng kiểu khác nhìn cũng đẹp đấy các bác ạ.
Chú cứ tài trợ vụ này đi anh làm chuột bạch :D:D:D

Hạng B2
15/5/08
178
2
18

:D:D:D, em tài trợ bác cái bậc, bác cũng tài trợ lại cho em vài thằng Mỹ để em chơi nhé