Hạng D
8/2/12
1.310
464
83
11
Cap Saint Jacques
Chắc nó thấy bác đi xe mới nên GATO đó mà. Nó nghĩ ràng chắc chắn bác sẽ nhường nó, tại bác đi GLK chứ bác đi xe cỏ thì nó ko làm vậy đâu.:3danbanh:
P/s : Bác đền con bò cho người ta chưa, hihi.
Chết thật! Em đi civic chứ có phải glk đâu mà gato, hehe...
p/s. Con bò bị văng ra 7m, nghỉ 1 lúc rồi loạng choạng đứng dậy đi tiếp nên ko phải đền :D

Hạng D
3/9/12
1.006
300
83
tphcm
Lúc đầu e nghĩ nó chỉ hơi lấn qua lane e 1 chút, mượn đường tránh 2b bên trong thôi vì ko thấy nó xi nhan nên e cứ đi bt, ai dè nó làm tới luôn, hehe
vậy là bác may đó,hình như xe bác là AT hả?mấy xe AT chạy đề 3 thường phải nhấn ga mạnh mới vọt,tính ra trong trường hợp của bác thì k trách bác dc.hồi mới lấy bằng e cũng bị thằng xe đầu kéo ép thế này,hoảng quá trời quá đất

Hạng D
3/9/12
1.006
300
83
tphcm
Lúc đầu e nghĩ nó chỉ hơi lấn qua lane e 1 chút, mượn đường tránh 2b bên trong thôi vì ko thấy nó xi nhan nên e cứ đi bt, ai dè nó làm tới luôn, hehe
vậy là bác may đó,hình như xe bác là AT hả?mấy xe AT chạy đề 3 thường phải nhấn ga mạnh mới vọt,tính ra trong trường hợp của bác thì k trách bác dc.hồi mới lấy bằng e cũng bị thằng xe đầu kéo ép thế này,hoảng quá trời quá đất

Hạng B2
27/10/14
141
13
18
48
Thằng ỉn với thằng tải chạy MD thật. Ko xi nhan, ỷ lớn ép nhỏ. Nếu bác ko nhường.
thứ 1: xe bác phải làm BH hoặc mất tiền để sửa.
Thứ 2: Nó bước xuống cầm theo ống tuýp thì thế nào cũng rách đầu bể tráng, xe thì bị đập nếu gặp bọn MD.
thứ 3: chỉ tội mất time mà cũng ko được gì.
thứ 4: Làm căng mời CA đến, nếu ko đi đến thoả thuận cá nhân thì mang xe về đội, vừa bị giữ xe, nộp tiền bãi, chạy tới chạy lui vì bị kêu. Lúc đó mới thấy nếu mình nhịn nó thì đâu có phiền phức như vầy.
Và cuối cùng ko có xe đi 15 ngày mà còn tốn tiền taxi lên xuống cho vấn đề giải quyết TNGT.

VẬY THEO BÁC KHI MÌNH NHỊN 1 CHÚT THÌ CÓ SAO KHÔNG? Hay NHỊN LÀ NHỤC THÌ TUỲ BÁC QUYẾT ĐỊNH.

Thôi em chuẩn bị lên dấu D đây. Em thăng nhé.
Em đồng ý với Bác

Hạng D
3/5/07
1.963
523
113
Em thi từ ngày đổi lên 7c full size thì ít bị tải và taxi ép hơn, chắc do tương quan lực lượng, có điều chạy cực lè lưỡi khi kẹt xe

Hạng D
8/2/12
1.310
464
83
11
Cap Saint Jacques
tưởng iem là nữ mới bị, ai dè dữ dằn như bác mà cũng bị, an ủi wá :D
Hôm bữa đọc comment của bác, ý lộn mợ ở bên thớt về đèn đỏ em mới biết mợ là nữ đấy chớ. Nữ mà cũng dữ dằn quá trời quá đất luôn :D