Tập Lái
29/11/13
12
7
3
Ngày 29 em cũng ra hồ tràm, có gì sẽ liền lạc với các anh nhé. Mà event bên mình là test drive phải ko?

Hạng D
16/12/07
1.719
1.130
113
H.C.M.C
Sáng 28/12 gia đình mình ghé nhà bạn ở Bảo Lộc , nghỉ một đêm.
Sáng 29/12 thẳng tiến Đà Lạt.
Hẹn gặp Dragon cafe nhé.
Sáng 01/01 về Sài Gòn.
Anh em nào đi nhớ mang theo vợt Tennis làm vài game tại resort.
Happy New year !

Hạng D
24/10/03
1.701
355
83
HCMC
KHOAVAN nói:
Sáng 28/12 gia đình mình ghé nhà bạn ở Bảo Lộc , nghỉ một đêm.
Sáng 29/12 thẳng tiến Đà Lạt.
Hẹn gặp Dragon cafe nhé.
Sáng 01/01 về Sài Gòn.
Anh em nào đi nhớ mang theo vợt Tennis làm vài game tại resort.
Happy New year !
Bác lên ĐL sáng sớm 29 nhé. Em giao chỉ tiêu cho bác 110km từ BL lên ĐL Legacy chạy tối đa 1 tiếng thôi nhé :D. Hihi em đùa tí, safe & joyful driving bác. :)

Hạng C
31/7/06
582
460
63
Quận 2
www.balloningmedia.com.vn
bác khoavan đi một mình hay đi với xe nào đó bác? nếu gấu nhà em được nghỉ thì em cũng bơm đi chơi, tùy thuộc vào lịch làm việc của gấu ạh
tranh thủ test xe đường liên khương nhé bác, không có máy sấy đâu

Hạng D
16/12/07
1.719
1.130
113
H.C.M.C
speedvn nói:
bác khoavan đi một mình hay đi với xe nào đó bác? nếu gấu nhà em được nghỉ thì em cũng bơm đi chơi, tùy thuộc vào lịch làm việc của gấu ạh
tranh thủ test xe đường liên khương nhé bác, không có máy sấy đâu
Năm 2010 đang cưỡi em VENZA khoảng 14 trên cao tốc Liên Khương thì bất ngờ một em gái tây nguyên xinh đẹp bất ngờ xuất hiện trước mặt.Thắng hết cỡ , người trên xe chúi nhùi , may mà không sao.
Em gái mặt vẫn tỉnh bơ ngao du trên đường.
Nghỉ lại vẫn sợ cái cảm giác đó.
Hiện tại chỉ có gia đình em thôI.Kế hoạch nghỉ tại Bảo Lộc ngày 28/12 lên núi ăn thit rừng , nghe đàn ghi ta.Sáng sớm 29/12 Đà Lạt thẳng tiến gặp DAGRON lấy tiền lì xì..

Haizzz, giá mà em đi được với các bác thì vui quá nhỉ... xe em giờ ôm cua còn đã hơn trước!!! xe đang quá ngon mà chưa được xuyên việt...thèm quá!!!
Thôi đành chúc các bác đi chơi vui vẻ và an toàn trên mọi cung đường! Hii

Hạng D
24/10/03
1.701
355
83
HCMC
KHOAVAN nói:
...
Hiện tại chỉ có gia đình em thôI.Kế hoạch nghỉ tại Bảo Lộc ngày 28/12 lên núi ăn thit rừng , nghe đàn ghi ta.Sáng sớm 29/12 Đà Lạt thẳng tiến gặp DAGRON lấy tiền lì xì..
Em chờ bác.

Hạng C
9/6/05
727
92
28
tinhyeumauxanh
www.facebook.com
bữa nào anh em tổ chức xuyên việt hay đấy, nếu ít thời gian thì gặp nhau ở đoạn giữa rồi giao lưu, em thấy mấy bác HN xe ít mà độ nhiều nên cũng muốn chiêm ngưỡng lắm. Nhân tiện mấy bác mua bộ thảm all weather ở đâu thế, em định lấy cho bé hatchback hạt tiêu nhà em. Bác nào sắp tới đặt đồ thì cho em ké vài món như grill, strut bar, mats, trunk mat nhé.
hình như 28 gấu nhà em vẫn phải làm việc nên chưa hứa hẹn được với hội trưởng nhưng nếu đi được là nguyễn thị bơm ngay, nhà em được cái cả hai vợ chồng đều thích ôm vô lăng và ham vui, nghe vụ lì xì cũng sướng nữa dù chưa được tặng keke. Vụ Liên Khương bác đi ban ngày tầm nhìn tốt đường thẳng cứ bơm thôi chứ cả đời mới gặp em dân tộc một lần, mấy khi gặp đường đẹp thế mà không thử phí cả legacy

Hạng D
16/12/07
1.719
1.130
113
H.C.M.C
Nếu đi được nhớ mang theo đồ bơi cho F1 và vợt cầu lông hay tennis nhé.