mic confirmed
Hạng C
18/7/04
756
500
93
Xe bác QX60 à? Tự động lock cửa xe bác có hoạt động không?

mic confirmed
Hạng C
18/7/04
756
500
93
@mic cửa không tự lock bác ơi, chắc là em chưa đi đủ tốc độ
Theo Manual cửa tự lock khi tốc độ 15MPH ((khoang 24 km/h) bác ạ. Chắc phải nhờ các bác bên Infiniti active chức năng này.

• Like
Reactions: water
Hạng C
31/5/11
511
606
123
Mới test nhanh hôm cuối tuần ở PL Vivo, anh em Infiniti nhiêt tình.
QX60 cảm giác ban đầu khá ổn, đặc biệt là màn chui ra chui vào ở hàng ghế thứ 3 khá ok với một người to con như mình, hàng ghế thứ 3 có thể ngã ra sau nên người to cao sẽ đỡ bị tình trạng ngồi khúm núm đầu gối chạm tới "vếu". Xe ngoại thất nhìn đẹp, nội thất thì cũng ok (mình thích design nội thất của xe Đức hơn). Vận hành nhìn chung "vừa đủ xài" (lúc đó xe chở cũng gần full người nên như vậy là khá tốt), tuy nhiên có dịp sẽ test thêm cảm giác tay lái và đi vận tốc cao tốc nếu mấy bác sales Infiniti cho phép, vì lúc test drive có đoạn rẽ hơi nhanh thì thấy "là lạ".
QX60 là option đáng chú ý vì xe sang 7 chỗ mà giá này thì cũng hơi hay. Sẽ bắt đầu tìm hiểu nhiều hơn về Infiniti.

PS: cái vụ bản đồ mình xem hãng có các nào activate hay gì không, chứ mình thấy cái đó nó cũng giúp cảm giác xe "sang" hơn á, và cũng cần thiết vì nếu mà mình mua 7 chỗ thì sẽ dùng nhiều để bà con họ hàng đi chơi xa, cũng cần xài bản đồ á.

Chỉnh sửa cuối: