Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Marketing Nissan VN có vấn đề!

Cái xe sang, cùng phân khúc Carmry, là Teana lí ra để em chân dài mặc váy dạ hồi bước ra - đứng kế bên - hay tạo dáng bên nó , cùng anh áo vest lịch lãm (hoặc không cần anh áo vest).

Còn con xe Pick up Navara lại để anh bận áo vest đứng kế, chả ăn nhậu gì nhau, lại phá đi chất mạnh mẽ - bụi bặm - cơ bắp dòng pick up với 1 anh chải chuốt áo kiểu doanh nhân!

:3dquaytay:

Hạng D
13/4/15
1.864
3.376
113

Cái xe sang, cùng phân khúc Carmry, là Teana lí ra để em chân dài mặc váy dạ hồi bước ra - đứng kế bên - hay tạo dáng bên nó , cùng anh áo vest lịch lãm (hoặc không cần anh áo vest).

Còn con xe Pick up Navara lại để anh bận áo vest đứng kế, chả ăn nhậu gì nhau, lại phá đi chất mạnh mẽ - bụi bặm - cơ bắp dòng pick up với 1 anh chải chuốt áo kiểu doanh nhân!
Ý tưởng của Nissan rõ ràng lắm bác ah, vì hiểu thị hiếu người Việt Nam mà, đa số người Việt mình mua vì mạnh mẽ một phần, đa phần vì nó ngon, đồ chơi nhiều mà rẻ, máy dầu tiết kiệm xăng, dùng đi phố không sợ hao => Nissan đang nhắm phân khúc vào các anh doanh nhân đó...kkk:3dquaytay:.
Còn Teana chắc đang theo ý tưởng công chúa ngủ trong rừng (vì bị lãng quên lâu quá) :3dchongchong:

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng B2
23/11/14
229
297
63

:3dquaytay:

Bác hiểu tầm bậy.

Ảnh này nghĩa là mặc vest lo làm ăn thì có tiền mua xe xịn, xe to, đa dụng.

nissan-np300-navara-1-jpg.337207

Còn ảnh này là, nếu mê gái, đặc biệt là gái chân dài ngon như vầy thì chỉ có thể mua đc Sunny cùi bắp

nissan-sunny-jpg.336874

Còn ảnh này là, con xe quá xấu, đến cả gái văn phòng ko biết về xe nó còn chê, ko thèm nhìn :D

nissan-juke-jpg.336871

Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Ý tưởng của Nissan rõ ràng lắm bác ah, vì hiểu thị hiếu người Việt Nam mà, đa số người Việt mình mua vì mạnh mẽ một phần, đa phần vì nó ngon, đồ chơi nhiều mà rẻ, máy dầu tiết kiệm xăng, dùng đi phố không sợ hao => Nissan đang nhắm phân khúc vào các anh doanh nhân đó...kkk:3dquaytay:.
Còn Teana chắc đang theo ý tưởng công chúa ngủ trong rừng (vì bị lãng quên lâu quá) :3dchongchong:
Hahaha...xém té ghế, Like bác ! :3dcuoi:

• Like
Reactions: yeuxemy
Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Bác hiểu tầm bậy.

Ảnh này nghĩa là mặc vest lo làm ăn thì có tiền mua xe xịn, xe to, đa dụng.

nissan-np300-navara-1-jpg.337207

Còn ảnh này là, nếu mê gái, đặc biệt là gái chân dài ngon như vầy thì chỉ có thể mua đc Sunny cùi bắp

nissan-sunny-jpg.336874

Còn ảnh này là, con xe quá xấu, đến cả gái văn phòng ko biết về xe nó còn chê, ko thèm nhìn :D

nissan-juke-jpg.336871
Bác ngồi yên ngay ngắn nhận tui 1 bái!
Bái phục bác khả năng hài hước thượng hạng! Hihihi... :3dtanghoa::3dtanghoaheo::3dnhacnon:

Còn chiếc Teana là "mua con xe hết tiền, ra đồng ngủ bụi!" phải hem bác? :3dcuoi:

Chỉnh sửa cuối: