Hạng B2
23/1/15
160
153
43
Bài viết này từ tháng 4, chắc Bác chủ cũng đã mua được xe rồi.
Mình đang đi CR-V 2019 bản L nhập Thái, dự định sang lại cho con trai, nên tìm hiểu thử có xe nào để mua mới tầm giá này. CR-V không có gì để chê, nhu cầu 7 chỗ hay 5+2 là tùy gia đình. Xe nào cũng ồn (ít hay nhiều thôi), chắc lấy tiếp CR-V thôi (bản mới có Sensing). Nhưng trong nhà 2 chiếc CR-V thấy cũng...phí, có nghía qua Camry. Giờ chỉ còn phân vân giữa Camry và CR-V thôi.
Nếu Bác chủ chưa mua thì cứ mạnh dạn CR-V, không hối tiếc đâu. Thân

Hạng B2
9/10/15
136
152
43
hỡi thế gian "gầm cao là gì gầm thấp là gì"?! mà sao có nguòi từ gầm cao xuống gầm thấp rồi từ gầm thấp lên gầm cao???!

Hạng D
2/5/16
1.926
1.874
143
Bài viết này từ tháng 4, chắc Bác chủ cũng đã mua được xe rồi.
Mình đang đi CR-V 2019 bản L nhập Thái, dự định sang lại cho con trai, nên tìm hiểu thử có xe nào để mua mới tầm giá này. CR-V không có gì để chê, nhu cầu 7 chỗ hay 5+2 là tùy gia đình. Xe nào cũng ồn (ít hay nhiều thôi), chắc lấy tiếp CR-V thôi (bản mới có Sensing). Nhưng trong nhà 2 chiếc CR-V thấy cũng...phí, có nghía qua Camry. Giờ chỉ còn phân vân giữa Camry và CR-V thôi.
Nếu Bác chủ chưa mua thì cứ mạnh dạn CR-V, không hối tiếc đâu. Thân
Ở nhà đã có gầm cao rồi thì mua Civic đi bác, chắc chắn sẽ có thêm trải nghiệm thú vị đấy ạ.

• Like
Reactions: Hoangck
Hạng B2
8/10/11
326
1.379
93
Mấy anh nào biết cho em hỏi, CRV bản L giờ giá đăng ký HCM là bao nhiêu vậy mấy anh? Màu đỏ có cần chờ ko ạ, hay có xe giao ngay.