Hạng D
27/6/07
2.371
3
38
OS NAKED TEAM
www.spct.vn
Sao em giống hòn vọng phu vậy ta????chò hòai mà chẳng thấy hình đâu nữa????vừng ơi mở.....cửa ra....
bill chan nói:
Bill lấy khăn ra ngồi hầu bác. Nhanh nhanh lên nha bác.
BMW Z9 nói:
Báo cáo mới gặp F458 đen ở ngoài đường, có nhờ thằng em phía sau shot vài tấm, xíu post khoe các bác.

Re:Ngựa đen California tại Tân Sơn Nhất

Ko biết mấy em này mua về chạy đc bao nhiêu lâu , ví dụ như con LP rất hiếm thấy nó , hai con R8 màu trắng thì 1 ở NHN 1 ở salon gần đó , còn Muci trắng thì để ở Tân Trần
và đặc biệt SRL cũng đang ở NHN :confused: hok bít con 458 này có như thế ko

Hạng D
10/1/08
1.617
7
38
Phan Thiết

Sr các bác tối qua ham vui với gái quá quên nhiệm vụ, đây là hình thằng em của em shot bằng dt cùi với tốc độ hơi cao nên hình chỉ mang tính thông tin chứ ko phải để chiêm ngưỡng :D, mong các bác thông củm. Em gặp ở khúc Nguyễn Hữu Thọ giao với NVLinh, xe đeo biển của nước mà em nó ở trước khi wa VN, chỉ đeo biển sau, phía trước gắn bịch rác........xe dơ kinh.

Ngựa đen Ferrari 458 Italia tại Tân Sơn Nhất

Hạng D
27/6/07
2.371
3
38
OS NAKED TEAM
www.spct.vn

Wow vậy là e nó ra khỏi cái chuồn TSN rồi, dưng mà...hình hơi mở nhỉ. Dù gì cũng thanks bác Z9 nha.

Hạng D
22/8/07
1.408
7
38
40
Sài Gòn

tấm cuối nó sợ Bác chặn đầu Shot hay sao mà quẹo phải vậy :D:D

Hạng D
10/1/08
1.617
7
38
Phan Thiết

Lại thông báo, hình như em có duyên với F458. Tối nay đi dạo với thằng em ruột ở quê lên nên dẫn nó đi dạo vòng vòng ở Q7, như thói quen em lại ghé thăm 1 ngôi nhà đặc biệt nhất PMH, nơi em từng gặp RR, Bentley, SL63, LS460 ( đậu thường xuyên nhất), S63 và vài em khác thay phiên nhau đậu trong gara nhà này. Hôm nay em lại chay ngang và dõi mắt vô xem, rất chi là lạ, em F458 em gặp hôm wa nằm chễm chệ trong đó. Thế là đã phát hiện ra ổ em nó và biết ai đã múc em nó. Lại có 1 tấm gọi là thông tin chứ không phải để chiêm ngưỡng :D, dt thằng em em nó cùi bắp quá.

Tập Lái
3/5/07
7
0
0

vậy là em nó chung chuồng với LP640 rùi, thật là bộ đôi hoàn hảo !

Hạng D
10/1/08
1.617
7
38
Phan Thiết

b1ackcode nói:
vậy là em nó chung chuồng với LP640 rùi, thật là bộ đôi hoàn hảo !

Theo em thì ko phải chung chuồng với LP640.

Hạng B2
9/7/08
273
33
28
45
Đồng Nai

Giá sau thuế ở VN thì 1kg của em nó giá bao nhiêu VND hả các bác ???