Hạng D
26/12/14
1.681
2.560
113
Quận 12
Khi nào đi bác test xe bác thử xem sao giúp e nhé. Bác đề máy rồi lock cửa lại. Ngồi bên phụ mở xem được k? Tks bác!
Ah, vụ này thì em xác định là ko mở được nha bác, vì thường xuyên em bị V1 cằn nhằn sao đậu lại rồi mà ko mở khoá để em ấy xuống :). Em nhớ có 1 tính năng set trong setup là khi về số P thì cửa tự unlock hay gì đó, nếu chọn chế độ đó thì khi dừng xe về P cửa nó sẽ tự mở khoá nhưng em lo an toàn với mấy đứa nhỏ hay mở cửa ko quan sát va quẹt xe máy nên em ko chọn chế độ đó bác ạ. 3 tuần nay ko xuống xe, để rãnh em kiểm tra chi tiết lại coi setup thế nào rồi tư vấn cho bác sau nha

Hạng B2
1/9/11
150
43
28
Ah, vụ này thì em xác định là ko mở được nha bác, vì thường xuyên em bị V1 cằn nhằn sao đậu lại rồi mà ko mở khoá để em ấy xuống :). Em nhớ có 1 tính năng set trong setup là khi về số P thì cửa tự unlock hay gì đó, nếu chọn chế độ đó thì khi dừng xe về P cửa nó sẽ tự mở khoá nhưng em lo an toàn với mấy đứa nhỏ hay mở cửa ko quan sát va quẹt xe máy nên em ko chọn chế độ đó bác ạ. 3 tuần nay ko xuống xe, để rãnh em kiểm tra chi tiết lại coi setup thế nào rồi tư vấn cho bác sau nha
Xe e đg chạy trên đường nhưng f1 lỡ chạm vào tay nắm cửa bên phụ là unlock lun bác ạ. Nguy hiểm lắm.

Hạng D
3/5/07
1.958
521
113
Đồng hồ giá nhiêu vậy bác chủ,,,
Hubot Big Bang 301.sx.1170.rx giá new hãng 12k5, giá có thể mua 10-12k tuỳ, lái xe suv đeo con này hợp hơn Rolex chứ mấy bác

• Like
Reactions: Hieu_LA
Hạng D
3/5/07
1.958
521
113
Chẳng ai chơi đồng hồ Hublot xịn mà đi xe Kia cả. Vì chịu bỏ tiền mua Hublot xịn thì thuộc hàng level đại gia rồi, mà đã là đại gia thì không ai đi xe Kia.

Theo thuyết âm mưu của Em hoặc là bác ấy được tặng hoặc là mua hàng online trên Tiki.
Vì bác ko chơi đồng hồ nên thấy Hublot của bác chủ là xịn, con này thuộc dòng entry level thôi, mà ông anh chơi đồng hồ em quen đeo RM mà đi Ford nè, có sao đâu

Hạng D
3/5/07
1.958
521
113
Bác chủ cho em hỏi giá mua có ưu đãi nhiều ko ạ? Người nhà em đang nhắm con này

Hạng C
30/5/10
599
433
63
Bienhoa