Hạng C
21/6/07
696
360
63
HCMC
bài viết cứ nói bác chủ thích vì boxer mà chả nói dc thích ở điểm nào. mai mốt sau bảo hành chắc bác sẽ thích ở khoản thay bugi :p chứ nói thích theo marketing của subaru thì chuyện bt. cá nhân e thấy đời này xấu hơn đời cũ, ẻo lả hơn đời cũ. Chỉ dc cái nội thất hợp thời hơn.

Hạng B1
18/7/19
54
16
9
45
Bên Mĩ sướng thiệt, Forester thì có bản 2.5 touring, CRV thì có bản 2.0 turbo. Đồng ý với các bác phía trên cái đồ họa đèn hậu xấu thật, nhất là khi nhìn ngang và chéo; chỉ đỡ khi buổi tối bật đèn thôi. Còn mấy chi tiết rườm rà như ốp mạ crom, các bác muốn đẹp đều sơn đen. Còn larang mình cũng thấy xấu nữa.
Hi vọng bản facelift tới update được những "nhược điểm" trên thì perfect :D

Hạng F
28/8/19
6.718
11.428
113
Palm Beach, Florida, US
Chả biết cái boxer nhà Su nó hơn gì VVT-i ko (chắc là ko) nhưng ưu điểm nó là máy ngang trọng tâm thấp, khi đi tốc độ cao hay vào cua mà nhóm thắng sẽ có cảm giác đầu xe ghì xuống mặt đường ...Mình có chạy thử qua con F rồi, vào cua 90 ở 50ml/h nó qua ngon, trong khi con Rav4 nó như muốn giở bánh và cảnh báo chớp mấy cái. Đáng lẽ cũng muốn đổi sang Su nhưng vì nó chơi CVT nên ...thôi quên Em đi là vậy chứ ngày xưa là thích Em nó lắm luôn!

Hạng B2
20/6/13
283
297
73
CVT thì vẫn chỉ là CVT mà thôi, không thể so với hộp số có cấp được.
Nếu nó ưu việt hơn thì cho thông số so sánh đi. CVT là tôi chê.