Hạng F
3/10/15
9.888
12.163
113
Chả bênh xehay nhưng nhớ có đợt review chê con I-vốc I-viếc gì đó (Hình như đã xóa bài đó rồi). Bị dân chúng chửi sml :( . Dân VN mình cũng lạ, khen cũng chửi chê cũng chửi!!!!
Vậy các a muốn e sống sao?
Dân chúng đồng hoá hàng gọi là hạng sang Land Rover thì bánh xe của nó cũng phải thơm hơn hàng khác nên ra vậy đó mà.
Chứ mà con người dám nói thật công nhận sự thật thì chả ai chửi thằng Hùng Lâm.
Còn nó review xe của một người đã chạy xe đó rồi, đã gắn biển số đi dc nhiều km rồi thì lúc đó nó sẽ công tâm nói.
Chứ thấy nó toàn lấy xe hãng mới tinh thì đó là quảng cáo chứ review đéo gì, nên bố nó cũng không dám nói xấu. Cũng khổ.

Hạng F
3/10/15
9.888
12.163
113
Quote ông kia làm gì nữa bác. Thử gài hàng cái biết trình độ thế nào mà bác. Thấy bảo cảm giác lác y hệt X3 là biết thế nào rồi, sau cmt ấy em chỉ thả nhẹ haha rồi đi ra =)).
Thôi đi bác, trình em cũng chả thua bác là bao đâu mà nói, cảm giác lái X3 mà ghê hơn cái con V7 nhiều thì đúng là do bác xót tiền mua nên phải bợ đỡ thôi.
Cầu trước với cầu sau, làm như chỉ có cầu sau hay 2 cầu mới là tốt. Audi nó toàn làm cầu trước kia kìa.
Đã turbo thì cầu sau cũng chả giúp xe vọt hơn nhiều so với cầu trước đâu.
Coi chừng bác bị mấy hãng nó loè quá làm bỏ cả đống tiền ra mua rồi bụng đau xót đấy.

Hạng C
7/2/12
657
464
63
Thôi đi bác, trình em cũng chả thua bác là bao đâu mà nói, cảm giác lái X3 mà ghê hơn cái con V7 nhiều thì đúng là do bác xót tiền mua nên phải bợ đỡ thôi.
Cầu trước với cầu sau, làm như chỉ có cầu sau hay 2 cầu mới là tốt. Audi nó toàn làm cầu trước kia kìa.
Đã turbo thì cầu sau cũng chả giúp xe vọt hơn nhiều so với cầu trước đâu.
Coi chừng bác bị mấy hãng nó loè quá làm bỏ cả đống tiền ra mua rồi bụng đau xót đấy.
Càng nói càng lộ ra ko biết gì về khung gầm máy móc =))
Người dùng đánh giá Zotye Z8 sau 20.000km: "Xe mạnh, nhiều option mà lại rẻ hơn CX-5, CR-V"

Xin mời bác gúc về RWD và FWD để hiểu rõ ưu nhược điểm của từng loại mà bảo cảm giác lái của x3 giống V7 :mad::mad::mad:
Mà đang nói cảm giác lái chứ máy v7 tuổi gì bằng X3 mà vọt với chả yếu gì ở đây. Sau cmt này bác đừng quote em nữa trả lời bác mệt quá =))

• Like
  • Haha
Reactions: machchua and ican
Hạng B2
1/6/11
234
2.455
103
Đi xa quá rồi.
Đây là mục chuyên về xe thì nên bàn về xe : giá cả , hậu mãi , kỹ thuật , vận hành , ...

Còn thớt 9chị 9em như này thì đề nghị chuyền qua CNL tha hồ chém :D

Mà nói Vf là tự hào tinh thần Việt , là yêu nước nghe ... buồn đi toilet :p

• Like
Reactions: Perenco
Hạng F
3/10/15
9.888
12.163
113
@Jan Saker: thôi xin lỗi trình em kém hơn bác tí, nhưng em xin kết câu là máy móc động cơ cầu sau với lực đẩy thì hay hơn cầu trước với lực kéo, chỉ đúng với 2 động cơ khí tự nhiên thôi nhé.
Còn mấy cái turbo rồi thì ai cũng trễ như ai, V7 cầu trước, turbo cũng không bằng thằng gà mẹ X3 thì sẽ kém vọt hơn một chút, chỉ một chút xíu thôi nhé, vì chẳng thằng nào là hút khí tự nhiên đâu.
Còn cái mà kém hẳn X3 thì chắc ở chỗ cái máy V7 sẽ sớm tã hơn. Cùng lắm vậy thôi.

Hạng F
3/10/15
9.888
12.163
113
Đi xa quá rồi.
Đây là mục chuyên về xe thì nên bàn về xe : giá cả , hậu mãi , kỹ thuật , vận hành , ...

Còn thớt 9chị 9em như này thì đề nghị chuyền qua CNL tha hồ chém :D

Mà nói Vf là tự hào tinh thần Việt , là yêu nước nghe ... buồn đi toilet :p
Bởi, bán giá đó mà còn làm giọng cha như ban ơn, còn canh đúng ngày đúng giờ thì nhảy một bậc giá như bậc lương!
Buồn đi toilet quá.
Nước mình mà có nhiều người công tâm nói thẳng nói thật như bác đây thì dân Việt đã đi xe nhà giá tốt, đã chả có nhập xe TQ và đã chả có cái thớt này!

• Like
Reactions: aikiutuido
Hạng B1
14/4/15
50
28
8
36
Bác tưởng vậy nhưng không phải vậy nhé. Khác nhau thế nào thì bác đọc lại comment ở ngay trên.
Ô, tự bác nói ra rồi bác lại kêu ko phải à =))
Thôi e xin kiếu, lúc nào bác bài tàu được 100% thì mở miệng ra chỉ trích người khác dùng đồ tàu nó mới thuyết phục. Còn kiểu bài tàu nửa vời như bác thỉ e chỉ có 2 chữ HAHA

• Like
Reactions: Perenco
Hạng F
3/10/15
9.888
12.163
113
Một đánh giá công tâm nhất của người sử dụng là sau khi anh ấy đã bán xe :)
Không, chỗ công tâm nhất là khi nó còn đi dưới 100.000km.
Còn nó mà bán xe rồi thì bảo đảm là chỉ có nói rất xấu về xe thôi.

Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Ô, tự bác nói ra rồi bác lại kêu ko phải à =))
Thôi e xin kiếu, lúc nào bác bài tàu được 100% thì mở miệng ra chỉ trích người khác dùng đồ tàu nó mới thuyết phục. Còn kiểu bài tàu nửa vời như bác thỉ e chỉ có 2 chữ HAHA
Đây là topic xe hơi, tự bác tưởng em bài Tàu 100% trong khi em đã nói rõ là đồ công nghệ cao THƯƠNG HIỆU Tàu, bác đâu có muốn hiểu, cái bác muốn là ép người ta phải bài Tàu 100% để bác cười haha, bác thích thì cứ cười chứ ai cấm bác mà phải khổ công vậy.

• Like
Reactions: machchua