Tập Lái
14/6/19
22
19
3
33
Lô tách thửa 1000m2 từ hơn 3000m2 đó bác, chỉ mới hỏi chưa định mua ah
Tách r mà giá mềm thế ? Có đường xe hơi vô ko bác ? E mua lô 4000 đã hơn thế r. Lô bác lấy là lô nào ?

Tập Lái
14/6/19
22
19
3
33
Lô này đi ge vô bác ơi, k có đường xá gì
Đi ghe nửa tiếng mới tới nơi à bác ? Hôm bữa e vô 1 lô phải tầm nửa tiếng mới đến nơi. Nhìn mặt sông cũng sướng lắm. Nhưng kb bao giờ mới có đường. Thà mua giá cao một chút. Nhưng có đường xe honda vô vẫn ok hơn bác ạ.

Tập Lái
14/6/19
21
10
6
21
NHơn choạch các bác đao búa nhận định như thế nào coa quất dc ko em mới tạm biệt 2 em ở Điền Phúc Thành Quận 9 tính tìm nơi chiến đâu tiếp mà em mới còn non nớt tính tham khảo nên đầu tư NT như thế nào các thím hỗ trợ em phát

Tập Lái
14/6/19
22
19
3
33
Lô này đi ge vô bác ơi, k có đường xá gì
Bác gửi em số tờ số thửa lô bác định lấy e coi phát. Hợp lí e lại huy động ae vào làm vài lô nữa. E dân Bắc: ở HN chục năm. Vào nhing thấy NT là sướng. Đúng như kiểu LB vs GL. Thiếu mỗi cây cầu bắc qua. Thấy tiềm năng thực sự.

Tập Lái
14/6/19
22
19
3
33
NHơn choạch các bác đao búa nhận định như thế nào coa quất dc ko em mới tạm biệt 2 em ở Điền Phúc Thành Quận 9 tính tìm nơi chiến đâu tiếp mà em mới còn non nớt tính tham khảo nên đầu tư NT như thế nào các thím hỗ trợ em phát
Bác muốn đầu tư ib em. Bên cạnh lô em mới lấy khá đẹp. Mỗi tội diện tích hơi lớn. Đủ $ em lấy lô đó luôn rồi :( tài chính bác tốt lấy lô đó đẹp. Vừa mặt tiền rạch vừa mặt tiền sông. Bác với em làm hàng xóm ;))))

Tập Lái
14/6/19
21
10
6
21
Bác muốn đầu tư ib em. Bên cạnh lô em mới lấy khá đẹp. Mỗi tội diện tích hơi lớn. Đủ $ em lấy lô đó luôn rồi :( tài chính bác tốt lấy lô đó đẹp. Vừa mặt tiền rạch vừa mặt tiền sông. Bác với em làm hàng xóm ;))))
Em tính mua xong bán chứ ở thì con vợ em nó ko qua đâu bác xem
anh em ở đó có lô nào đẹp đẹp mà ra hàng ok tý hỗ trợ em thử nhỏ nhỏ cái

Hạng D
24/2/08
3.608
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
Bản thân em cũng mới làm mấy công bên NT. Mua ở đâu thì là do nhận định của từng người.
Khoái NT cái là gần SG. Sau này có làm cái nhà vườn dưỡng già cũng sướng.
Thông tin cái cầu thì đúng là có rồi.
nó xây thì xây. K xây cũng kệ. Biết đâu sau này có đk mua riêng 1 em du thuyền. Mà k thì mua mấy con ghe. Gắn máy vô phi sang SG cho máu :))))
Đầu tư thì em nghĩ đầu tư đi trước đón đầu. Đợi nó xây cầu lúc ấy mua sao đc giá như bây giờ.
Bác nào chung suy nghĩ làm lô cạnh em. Sau này làm hàng xóm nhỉ :))))
- Bác nói thế chúng lại bảo bác cò , bơm thổi hihihih
- Em thì mong cái VĐ 3, nhà em từ Q9 qua là siêu gần luôn , trước khi mua ở NT em đi coi Củ Chi , Bình Dương ( Mỹ Phước 1234 ) , cũng tầm 35km , mà phải đi mất 2 tiếng vì kẹt xe tùm lum , em với thằng bạn đi từ sáng mà tối mịt mới về tới nhà.
- Sau đó qua NT má nó gần , đi cao tốc xíu tới ( chính xác 35p ) rồi em và thằng bạn em mua mỗi thằng 1 căn Swanpark ( coi như là căn nhà thứ 2 để cuối tuần nghỉ dưỡng , vì nó quá đẹp , Swan park em xuống hôm trước, hôm sau mua luôn, phải mua lại vì Swanpark nó bán hết sạch từ 1 năm trước , còn giai đoạn 2 thì quá sức toàn 8-22 tỉ ).
- Mua Swanpark xong , hai thằng suốt ngày xuống NT nghiên cứu , mua 1 lô HUD 90m2 rồi có lãi lại bán, sau đó em thì lại mua thêm 1 lô sát mặt tiền Nguyễn Văn Cừ dự án XDNHN , đối diện khu đô thị DTA. Rồi lại cứ đi coi lại mua thêm 1 lô ở trung tâm hành chính Nhơn Trạch , dự án của thằng Samco, đường Hoàng Văn Thụ . Tổng cộng giờ em có 3 miếng ( lên đây chia sẻ thì mấy cụ kia bảo ôm bom, rồi bơm thổi ) Ban đầu xác định chỉ mua 1 lô tầm 2 tỉ bỏ đó coi như là tích lũy tài sản thế mà giờ như vầy .
-Em thì trước giờ ko tìm hiểu NT , khi tìm hiểu xong thì thấy nó quá mức gần ( có thể là do nhà em ở Q9, nên sang đó gần quá, nên thích ,cùng với việc tương lai các hạ tầng kết nối TpHCM với sân bay LT thời gian tới đây qua đó càng gần hơn ). Cũng vì suốt ngày xuống cái NT này mà giờ em đang vay bank kha khá , trước giờ ko vay, đến khổ ....
-Đã có người dành cả tuổi thanh xuân để chờ cầu đường kết nối Nhơn Choạch , nhưng quan điểm cá nhân của em là giờ mua cũng hợp lý rồi. Thêm vào nữa là từ khi rộ lên cái tin Tp mới NT thì năm nào nó cũng sốt đi sốt lại, nói là chờ lâu vậy thôi chứ em thấy họ toàn mua đi bán lại lời 1 khúc, còn khi có hạ tầng kết nối rồi thì chắc lời mấy khúc luôn, y như Q2 Q9 ngày xưa

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
24/2/08
3.608
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
Điền Phúc Thành, ngay gần nhà em ở, chung cư Phố Đông, lên cao kinh , bác chốt lời được rồi

Hạng D
24/2/08
3.608
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
Em trước giờ chỉ mua đất dự án, sổ đỏ, có qui hoạch, thấy các bác nói mua đất CLN , giá cao thế thì thảo nào nhà nước giải tỏa không được , kỳ vọng lớn nhất của em tương lai gần là cái đường nối Bến Cam đường 319 từ Cao Tốc Long Thành vô ngay Nhơn Trạch , khi xong sẽ có 1 mặt bằng giá nữa . Mà hỡi ơi , dự án khởi công 2015 dự kiến 2017 hoàn thành, giờ 2019 lại tiếp tục xin cuối năm 2019 xong , rồi hôm qua đọc tin lại xin quý 1/2020.
Em đã thực địa cái đường này, nếu xong là rút ngắn rất nhiều đến NT khi ko phải đi qua QL51 rẽ vào 25B nữa đỡ kẹt xe và gần,
- Mà em ko hiểu tại sao ko giải tỏa dc thì trong 3 năm vừa qua ko ra sát cao tốc mà làm đi ,đất sạch , cứ chờ cái đoạn bến Cam giải tỏa. Hiện tại nó đang làm rất tích cực 2 bên cao tốc, các bác đi cao tốc sẽ thấy .
Phối cảnh nút giao thông 319 với cao tốc, có cầu vượt

Nhìn từ trên cao !

Bác nào quan tâm Nhơn trạch, tin chính xác ko bơm thổi , viết thương mại như bọn cafef cafeland thì cứ :http://www.baodongnai.com.vn/ có mục cập nhật liên tục sân bay LT luôn
Em thực địa 319 rồi , 3 lần ,nhiều cái hay lắm, hôm nào viết 1 bài,
Hôm nay lại xuống Nhơn Choạch chơi nữa, tuần nào cũng xuống, rảnh rảnh phi xuống ,em với thằng bạn từ tháng 3 giờ toàn vậy, mịa rảnh quá mức kkkk