Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Nhận ship phụ tùng Fiat

Hạng B1
19/7/14
84
14
8
Đà nẵng
xe bị sao mà phải thay cái này vậy bác? 1.3 hình như đi nguyên cụm, kg có cảm biến lẻ như 1.6! mà nó có 2 cục:
1- moto bước ( thay đổi lượng gió )
2- cảm biến bướm ga ( coi bác đạp ga nhiều hay ít)
kg biết đúng kg? kg đúng thì thôi nha!......kkk
Bác coi có thể để cho tôi cảm biến bướm ga Doblo nhé - nếu basc đi chơi lễ Đn thì hay quá.

Hạng C
16/8/14
782
1.101
93
TPHCM
Bác coi có thể để cho tôi cảm biến bướm ga Doblo nhé - nếu basc đi chơi lễ Đn thì hay quá.
Em chạy Siena, kg biết Doble giống Siena kg? Tháng 7 e đi Đà Nẵng ăn nhậu, mang cho bác nguyên cục bướm ga Siena cũ! ( em thấy Siena bướm cơ, Double bướm điện.........!!!!!!!!!!)

• Like
Reactions: Đờ lốt
Tập Lái
25/5/15
1
0
1
36
chào các bác, e thấy các bác cứ rên rỉ đồ Fiat đã mắt còn khó tìm nên e lập topic này để giải quyết vấn đề của mấy ae mình. Hàng của e là hàng chính hãng hoặc OEM được đánh từ Turkey về nhé, chứ e ko làm hàng China nhé. Còn vấn đề mấy cái quan trọng như bobin, bộ ly hợp, bánh răng trục cơ, cảm biến... nhiều bác bảo mấy món này quan trọng nên chịu tốn tiền chút vô MK cho chắc ăn thì mấy bác đã tốn tiền oan, bên e nhập đươc hết, hàng chính hãng, có xuất xứ rõ ràng. nói thì phải có hình ảnh minh họa, e úp trước cái ảnh bộ ly hợp với máy cái đèn Siena mà bên e vừa nhập dùm cửa hàng ở An Dương Vương xem nhéView attachment 176947

3/6/15
47
13
8
bác cho hỏi xe em xe doblo hai phuộc trước đặc biệt là bên lái mỗi lần lên gờ đường, gờ giảm tốc mình ghe bánh xe bị lún hết phuộc cọ lên phần nhựa che trên kêu soạt một phát bây giờ xử lý ra sao bác. thanks

Hạng C
16/8/14
782
1.101
93
TPHCM
bác cho hỏi xe em xe doblo hai phuộc trước đặc biệt là bên lái mỗi lần lên gờ đường, gờ giảm tốc mình ghe bánh xe bị lún hết phuộc cọ lên phần nhựa che trên kêu soạt một phát bây giờ xử lý ra sao bác. thanks
Mua 1 cặp phuộc khác hiệu KYB ( hàng thường , rẻ tiền) thay zô là xong ngay! ADV bán đầy , tầm 2,5t

Hạng C
16/8/14
782
1.101
93
TPHCM
Hôm bữa e mua ở Quang vũ thì phải! Nếu cần e mua dùm cho, e làm ở VN-Singapore Thuận an -BD

Hạng B2
10/7/12
437
188
43
cửa hàng nào vậy bác
Bác đến cửa hàng Chính Nghĩa trên đường An Dương Vương, hàng Thổ, lúc em mua hình như là 1tr7 hay 2tr gì đó. bác nên gọi trước cho bác ấy xem còn hàng không? 0918594494 (Danh), sau đó ghé Quang Vũ thay, công lắp là 100 hay 200k gì đó.

Hạng B2
20/4/07
268
313
63
Bác đến cửa hàng Chính Nghĩa trên đường An Dương Vương, hàng Thổ, lúc em mua hình như là 1tr7 hay 2tr gì đó. bác nên gọi trước cho bác ấy xem còn hàng không? 0918594494 (Danh), sau đó ghé Quang Vũ thay, công lắp là 100 hay 200k gì đó.

sao khong dem vo Duy Thach thay ha ban,,,,:3dcuoi:

• Like
Reactions: Zenoah