Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
15/8/11
291
43
38
bác nói hơi quá, :( em mua 1 miếng đã muốn nát cả óc, k có miếng thứ 2 đâu, em mua để mấy năm tới để hai cụ ra ở riêng, bây giờ cả nhà em đang ở trong chung cư, bây giờ thì chưa sao nhưng 4 5 năm nữa thì k đủ diện tích cho dâu rể con cháu. với lại các cụ lại muốn ở nơi đã quy hoạch rộng rãi, có công viên này kia, nên em chỉ xem dự án đc thôi chứ k mua mấy chỗ nhà dân chật chội được. mua miếng đất mà em lăn lộn từ tết đến giờ đấy, em cũng phục các bác đầu tư đất thật, chứ em là chịu, đau tim chết đc

Hạng B2
15/8/11
291
43
38
trên này có phải gần cầu tham lươngbk bác? trên này thì hơi xa nhỉ, đi về quận 7 cũng hết hơi, ở trên này các bác thấy ổn không? để bữa nào em lên đấy 1 phát

Hạng D
15/11/07
2.539
11.205
113
Việt nam - Sài gòn
os.com
byhero nói:
hôm nay em lên khu dân cư Nam Long Q12 và xem xét thì khu này khá ngon, dân cư ổn định, mặt trước là nhà phố mặt sau là biệt thự, công viên. Gần chợ, trường....có con rạch bao quanh. Nhưng mỗi tội diện tích ko đẹp lắm 4x18 giá tầm 1tỹ 4. Có ai biet khu này ko nhỉ
Nam Long Q12 là KDC ngay Ngã Tư Ga phải không bác ???
Em thấy khu này còn đìu hiu lắm ....chỉ dược có mỗi cái nhiều : ....Hotel.....

Hạng C
10/10/09
950
2
18
Bác chủ đang nghiên cứu phía Nam tự nhiên quay đầu về hướng Bắc làm em thắng ko kịp luôn. Em cũng giống như bác, cũng đang tìm đất nền Q7, Nhà bè. 2 tỷ đúng là chẳng đủ để mua được 1 miếng ngon, đàng chờ thời tiếp vậy

Hạng C
6/1/11
920
10
18
Làng đại học A,B,C cũng có nền nhà phố đang rao bán đó bác chủ.

Hạng B2
6/3/11
218
4
18
dungtc nói:
Làng đại học A,B,C cũng có nền nhà phố đang rao bán đó bác chủ.
bác có thể cho em xin giá cả mặt bằng chung ở đây dc ko ạ??

Status
Không mở trả lời sau này.