Hạng D
4/9/11
2.135
957
113
các bác cho e hỏi Nissan Cefiro chủ nói là đời 1992 nhưng đèn sau liền qua luôn máy V6 3.0 số sàn nhưng e lên Google tra thì là đời 1997. không biết xe đời này thế nào các bác ??? máy móc có ổn định không ?? đồ phụ tùng có dể tìm không ah mức độ ăn uống của e nó vì e thấy máy V6 3.0 cũng hơi ngại . Và giá cở bao nhiêu thì múc được ah. cám cơn các bác nhiều . Mod cho e đở vài ngày nhé Thank các bác nhiều

Last edited by a moderator:
Hạng D
3/4/10
1.156
332
83
Bác Phuongha lâu quá mới thấy online,
Dạo này khỏe không bác? Bán camry nay tính mua Nissan Cefiro à?
Em thấy con này cũng ok lắm, nếu còn tốt thì là VIP rồi. Hiện em cũng thấy có 1 con Nissan cefiro biển quân đội (bảng số đỏ) đời chỉ có 86 mà còn rất ngon, nội thất rộng rãi, dàn đồng cứng cực kỳ, 6 máy.... Nhìn chung, nếu được bác múc luôn đi, khi nào đi mua rồi cafe nhé bác!

Hạng D
4/9/11
2.135
957
113
MEXEHANGHIEU nói:
Bác Phuongha lâu quá mới thấy online,
Dạo này khỏe không bác? Bán camry nay tính mua Nissan Cefiro à?
Em thấy con này cũng ok lắm, nếu còn tốt thì là VIP rồi. Hiện em cũng thấy có 1 con Nissan cefiro biển quân đội (bảng số đỏ) đời chỉ có 86 mà còn rất ngon, nội thất rộng rãi, dàn đồng cứng cực kỳ, 6 máy.... Nhìn chung, nếu được bác múc luôn đi, khi nào đi mua rồi cafe nhé bác!
hiiiiii tại ít gặp bác và bác bận làm việc chứ e và Hữu camry92 vẩn gặp nhau cfe hoài bác ah. tại vì cty 2 đứa e gần nhau nên thưởng hú nhau cfe đó mà cũng chưa định mua xe bác ah nhưng thấy có chiếc này thanh lý định mua dùm cho thằng e của đứa bạn thôi khi nào bác rãnh thì hú e cfe. thường thứ 7, cn e rãnh

Last edited by a moderator:
18/7/12
61
0
0
Nissan Cefiro là dòng xe VIP của Nissan đó. xe này đi cũng tốt. Bác xem rùi nếu thấy ok thì tậu về đi bác ơi.