Thảo Luận Chung Nhờ các Bác hỗ trợ gấp !

Tập Lái
8/10/12
27
0
0
Chào các Bác !
Em đang định chuyển cái xe từ Hà Nội vào TPHCM nhưng không muốn chuyển bằng xe lửa. Em đọc trên diễn đàn thấy có dịch vụ vận chuyển của City Ford nhưng không thấy có số điện thoại để liên lạc. Bác nào có số cho em xin. Cám ơn các Bác nhiều.

Hạng D
17/4/06
2.748
786
113
50
Từ HN vào SG thì bác hỏi mấy anh chuyên vận chuyển các dòng xe lắp ráp ở SG khi chở xe ra bắc về xe rỗng sẽ hạt dẻ hơn ( VD Mitsu, Suzuki, Mer) chiều ngược lại thì lại bám mấy anh Toy, Honda, Ford, nhưng e nghĩ gửi xe lửa an toàn hơn và có cty đàng hoàng.

Hạng C
24/5/12
817
201
43
44
chienthang nói:
Từ HN vào SG thì bác hỏi mấy anh chuyên vận chuyển các dòng xe lắp ráp ở SG khi chở xe ra bắc về xe rỗng sẽ hạt dẻ hơn ( VD Mitsu, Suzuki, Mer) chiều ngược lại thì lại bám mấy anh Toy, Honda, Ford, nhưng e nghĩ gửi xe lửa an toàn hơn và có cty đàng hoàng.

Gửi xe lửa là an toàn nhất rồi . Bác chọn gửi xe tải làm gì cho mệt . Đợt rồi cũng đi xe lửa thấy oke k vấn đề gì cả . :D :D :D

b:z confirmed
Hạng D
24/11/09
1.129
52
48
em hóng bác chủ để có thêm kinh nghiệm cho việc này :)

Hạng D
2/9/09
2.548
4.977
113
Tp.HCM
Ở bãi xe sát bên trung tâm đăng kiểm An Sương có cty vận chuyển, chuyên chuyển xe ô tô ra Hà Nội, có hợp đồng bảo hiểm đàng hoàng, năm ngoái em gửi một chiếc cho ông anh ra ngoài Thanh Hoá hết 5tr.

Hạng B2
8/2/06
117
257
73