Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
22/4/08
73
312
53
Vũng tàu
tienphat.vn
De xe vào nhà được mới là vấn đề,căn nhà bố trí công năng và giao thông thế nào mới là vấn đề,..Còn cái việc mở cửa xe để chui ra thì điền kiện nhà chật chội chịu khó ra bằng đường nào mà chẳng được khi đã có chỗ để xe trong nhà.
Uốn lưỡi 7 lần trước khi comment...

Hạng D
28/5/07
3.615
319
83
48
HCM
daysleeper nói:
De xe vào nhà được mới là vấn đề,căn nhà bố trí công năng và giao thông thế nào mới là vấn đề,..Còn cái việc mở cửa xe để chui ra thì điền kiện nhà chật chội chịu khó ra bằng đường nào mà chẳng được khi đã có chỗ để xe trong nhà.
Uốn lưỡi 7 lần trước khi comment...
Ặc, hội KTS toàn là cao thủ kiếm pháp không à, mới có cấp 5-6 chưa nhằm nhò gì đâu Cụ :D. Chắc Cụ không thuộc giới Trảm Phong Đại Hiệp :D

Hạng D
13/8/07
1.545
3.498
113
tomove3d nói:
@minhchau83: hẻm 4m chắc cũng vô được mà bác, căn này em làm năm 2008 ở khu Nguyễn Thái Bình Q1, hẻm thì em kg đo nhưng ánh chừng được 5m mà nhà nào khu này cũng để chậu cây ngoài đường hết thì lọt lòng còn chừng 4m, bác chủ nhà dùng con Inova ra vào vô tư (đúng là lúc làm em có thu ngắn cái sân lại để gara dc khoảng 6m, hôm nào rảnh sẽ chụp hình thực tế lên cho các bác xem)
nếu được bác cho PM cho em địa chỉ, em xem cái nhà này thế nào, hẻm thế, mà xe ra vô được tài quá. vì thấy kiểu hay hay

Hạng C
14/7/10
916
96
28
SG
Ra vào thì được rùi, còn vô tư thì chắc khó à:D
Bác nào ở Nha Trang chắc biết KS Prime, cái sân nhỏ trước ks hơn 5m mà xào em Innova gần chết mới quay đầu được

Hạng B1
1/4/12
53
391
53
0908.419.102
maunhadep.net
@michau83 cuối tuần đi bác, em mất số bác chủ nhà rồi nên để cuối tuần em ghé xin lại địa chĩ, sẵn chụp hiện trạng cho các bác xem.

Status
Không mở trả lời sau này.