Hạng B2
19/1/06
346
1
16
www.otosaigon.com
Em có ông bạn nhờ xem giùm một con volkswagen beetle đời 99 động cơ 2.0 mới nhập ở Đức về được một thời gian đã chạy được 1 vạn .Em đã xem qua xe thì ngon gần như mới ,cửa nóc ,nội thất da,tất cả tự động bằng điện .Thằng chủ xe khó tính nên em chỉ chụp tạm được hình bên ngoài em này ,hai anh em cũng không biết gì về xe nên nhờ các bác.Chủ xe nó đang kiêu nên ra giá vẫn còn lấp lửng lắm.Theo các bác em này tầm bao nhiêu K là chén được ?Giấy tờ sang tên thủ tục ra làm sao ?Các bác xem rồi cho em ý kiến nhé .Cám ơn các bác nhiều

Last edited by a moderator:
Hạng B2
26/4/05
385
1
0
52
Hà Nội
RE: Nhờ các bác tư vấn hộ em VW Beetle

Có phải cái này ko bác:
http://www.volkswagen.co.uk/new_cars/beetle/interior_360

Hạng C
11/11/05
986
12
18
59

cũng còn tuỳ váo Bác có yêu xe con bọ không ? theo E thi 10ngàn thằng Mỹ là E múc liền.với điều kiện xe còn cứng, không chế/ độ gì thêm và Giấy tờ nghiêm chỉnh, sang tên được- Nếu Bác không múc thì đẩy qua cho E,
Cảm ơn Bác nhiều

Hạng B2
19/1/06
346
1
16
www.otosaigon.com

Trích đoạn: saigonvw

cũng còn tuỳ váo Bác có yêu xe con bọ không ? theo E thi 10ngàn thằng Mỹ là E múc liền.với điều kiện xe còn cứng, không chế/ độ gì thêm và Giấy tờ nghiêm chỉnh, sang tên được- Nếu Bác không múc thì đẩy qua cho E,
Cảm ơn Bác nhiều
Bác cứ vui tính sao chứ con này là VW Beetle xịn nhập nguyên chiếc từ Đức về chứ có phải là em Daewoo Matiz đâu mà bác trả nó 10k.Nói thật với bác là chủ xe đó hiện nay đang đòi gấp ba lần giá bác trả họ tức là khoảng hơn 30k gần 40k.Anh em xem giá này có lấy được không ?ông bạn em cũng máu lắm rồi chắc làm giá ổn thì khoảng 1-2 ngày nữa lấy xe.

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
54
Gò Té

Trời vậy là xe mới hả bác. Em nghĩ bác saigonvw chắc tưởng là xe cổ. Giá đó em ráng tí chút chơi em Grandis đập hộp chạy sướng hơn.:D

O.S.P.D
27/9/05
1.703
311
83
64
www.vnexpress.net

Thế xe này ra biển trắng chưa bác?Nếu xe này đời 99,chạy 1 vạn km thì tại quê hương của nó cũng đến giá 10 ngàn USD rồi đấy bác ạ!

Hạng B2
16/1/06
359
64
28
otosaigon.com

gần 40k à ? có mấy người bị ..... mới mua nó. chơi Mit Gran đi bác ơi

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

Con này là niềm mơ ước của........đứa bạn của vợ tôi :D, năm 2004 có hỏi dùm nó thì giá nhập con này về mang biển NN vào khoảng 50-60k rồi (mới tinh). Nếu bạn bác là người thích đồ độc, có dư dả tiền để không phải nghĩ, cần cái xe để đi chơi bời thì tầm 35k là ổn đấy

Hạng B2
19/1/06
346
1
16
www.otosaigon.com

Trích đoạn: minhtit

Con này là niềm mơ ước của........đứa bạn của vợ tôi :D, năm 2004 có hỏi dùm nó thì giá nhập con này về mang biển NN vào khoảng 50-60k rồi (mới tinh). Nếu bạn bác là người thích đồ độc, có dư dả tiền để không phải nghĩ, cần cái xe để đi chơi bời thì tầm 35k là ổn đấy
:)Cám ơn các bác nhiều nhé ,thưa các bác như em nói con xe này là em hỏi hộ ông bạn em ,ổng mua xe cho vợ mà hai vợ chồng nhà này đi nước ngoài về nên cũng có điều kiện chứ vào em em cũng chẳng thừa tiền mà mua.Chiều tối hôm qua ổng đã lấy xe về rồi ,giá cuối là 33k5 nó làm tất cả mọi giấy tờ tháo biển và đeo biển mới cho mình.Bọn em đã giao trước cho chủ xe 25k đợi khi nào lấy biển thì giao nốt tiền .:mad:Thế mà tuần trước hai anh em tới xem xe nó đòi 36k không bớt 1 xu.Sáng nay hai anh em đưa xe ra ngoài gara kiểm tra lại xe dán kính đen và chống nóng .Phù ...thế là xong.Mà hôm trước bọn em cùng thằng chủ xe mang xe đi khám nó bảo ông bạn em cứ đánh xe về dán kính đen và fim chống nóng đi sang tuần khi nào được biển nó mang đến cho.[8|]Liệu có đáng tin cậy không bác nhỉ ,nghe nói nó có cạ với "cớm" .Em thấy con Camry của nó cũng đeo biển tư nhân dán kính đen không việc gì .Không biết vợ thằng bạn em chạy con này mà dán kính đen liệu có bị các chú "cớm" sờ không nhỉ.Hình này em vừa chụp ở gara .Em này dán kính đen nhìn hầm hố ghê,em cũng thấy thích.:D

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

Thế là ngon rồi, bác nên góp ý với ông bạn của bác đừng dàn kính đen làm gì, chạy con này phải để kính trong cho người ngoài đường nhìn vào mới sành điệu chứ :D. Còn vụ giấy tờ tôi nghĩ không có vấn đề gì đâu, còn gần 10k nữa cơ mà, không làm giấy tờ được thì trả xe lại :D