Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
1/8/12
68
42
18
40
miếng của em 5 x18 khu H hình như đường 12m ,em mua từ năm 2010 mua xong là BDS đóng băng luôn hic

Hạng B2
23/5/12
205
27
28
Tiện đây giới thiệu cho mấy bác dự án KDC Anh Tuấn Garden tại mặt tiền đường Lê Văn Lương, Nhà Bè. Có người bảo xa, thực tế đi xe mất khoảng 30 phút. Nhưng ưu điểm là bàn giao nền ngay, giá cũng tốt 6,5tr/m2. Bác nào quan tâm thì pm nhé. Đầu tư hay ở gì chờ sau này khu Nam SG nó phất lên

Tập Lái
12/10/11
17
0
1
Em mới xuống khu BRC về thấy xe công đi gần hết rồi, đường vào vẫn xấu, đang bơm cát vào khu vực nào đó ( thấy ống nhựa băng ngang đường) và bờ kè đang được tấn bao cát 1 đoạn. Huy vọng tình hình sẽ có tiến triển thêm! Rầu quá!

Last edited by a moderator:
Tập Lái
19/6/11
35
0
0
45
Bác Hope ơi, dạo này dự án có tiến triển gì thêm không bác? Bác có thông tin gì từ Địa Ốc 10 về kế hoạch giao nền cuối năm không vậy bác?

Tập Lái
10/9/12
21
0
1
Nghe bác haiha90 nói đang bơm cát vào oto 6 mở rộng nên mừng rơn,chả là có đứa em mua đất ở đây lâu rồi để cất nhà ở,nào ngờ vợ chồng con cái dắt díu nhau đi ở trọ 10 năm nay cơ khổ,bác nào có thông tin gì thêm về dự án này không để nói cho em nó mừng.Cảm ơn các bác.

Hạng C
8/2/11
539
47
28
58
@NgheXuanDinh: lâu rồi e k xuống đó, chỉ nghe 1 người gọi hỏi mua đất nói là k thấy còn cái xe container nào, và 1 môi giới nói thấy trải đá làm bằng phẳng lại con đường do xe CONT cày nát.
Nền của bác chắc năm sau mới giao, nhưng chỗ ngã tư đó đã làm đường đá sạch sẽ đẹp đẽ hơn lúc bác mua. Vẫn có nhiều người lùng mua mặt đường 30m đó mà k có ai bán cả.

Tập Lái
19/6/11
35
0
0
45
hope nói:
@NgheXuanDinh: lâu rồi e k xuống đó, chỉ nghe 1 người gọi hỏi mua đất nói là k thấy còn cái xe container nào, và 1 môi giới nói thấy trải đá làm bằng phẳng lại con đường do xe CONT cày nát.
Nền của bác chắc năm sau mới giao, nhưng chỗ ngã tư đó đã làm đường đá sạch sẽ đẹp đẽ hơn lúc bác mua. Vẫn có nhiều người lùng mua mặt đường 30m đó mà k có ai bán cả.
Hi bác Hope,
Cũng may quá không đầu tư ngoài Bắc, đầu tư vào khu này giá vẫn giữ tốt :)
Phần hạ tầng hy vọng tới năm sau sẽ thông đường 30m với Xa lộ HN và khu phía trong bác nhỉ

Hạng C
8/2/11
539
47
28
58
Thời gian tới hy vọng nhân sự mới năng động hơn của CDT sẽ làm thay đổi nhanh khu này

Status
Không mở trả lời sau này.