Status
Không mở trả lời sau này.
Nhờ các bác tư vấn dùm.
Em cũng đang tính mua 1 lô trong khu BRC này, diện tích tầm 100 - 120 m.
Lên Res 10 thì nó dẫn vào khu mới (qua cầy cầu), giá 10tr/1m. Mà hạ tầng thì giờ mới bắt đầu làm.
Theo các bác thì có nên mua ko?
Tiện đây cho hỏi luôn là có bác nào muốn nhượng lại đất, hoặc biết ai muốn nhượng lại đất thì cho em thông tin với. Em đã có sẵn tiền, nên có thể thanh toán 100% miễn là giá tốt, pháp lý ok ^^.

Hạng B2
4/7/12
180
2.831
93
42
Có giá 10 triệu thiệt hả bác. Theo em thì giá đó tốt rồi. Có điều không biết kiếp nào bác mới xây nhà được nha.

Hôm bữa mợ hope kêu quy hoạch 1/500 đã được duyệt, nhưng tin này hình như không chính xác vì em lên sở quy hoạch kiến trúc thì không thấy thông tin

Uhm, mình gọi lên công ty, rồi có 1 ông nhân viên kinh doanh dẫn đi coi đất. Ông tên Luân thì phải.
Mà khu đó phía bên trong lận, đường đất đỏ (giờ mới bắt đầu làm đường phân lô.
Mình cũng mới mua để đó, chừng 3 năm nữa mới xây nhà. Ko biết tình hình như vậy có ổn ko :(

Tập Lái
23/9/13
22
16
3
Uhm, mình gọi lên công ty, rồi có 1 ông nhân viên kinh doanh dẫn đi coi đất. Ông tên Luân thì phải.
Mình cũng mới mua để đó, chừng 3 năm nữa mới xây nhà. Ko biết tình hình như vậy có ổn ko :(
10t thi muc di Bac. Ben khu ben day tam 13 tro len het roi

Hạng D
20/5/13
1.162
2.852
113
www.flickr.com

Qua cái cầu, có cái nhà lụp xụp bên phải.
Qua đoạn đường đất, đường phân lô đã trải đá phải ko bác!?
Đường đó trải đá từ đầu 2013 tới giờ luôn rồi đó bác!
Bác mún xây luôn ra Saca thử xem!
Còn trong đó thì e ko biết, e có 2 lô N mà cũng chưa thấy mùa xuân. 3 năm thì khó nói lắm :(

Hạng D
20/5/13
1.162
2.852
113
www.flickr.com
Vừa qua cây cầu (trên cầu có mấy ông bảo vệ ngồi), bên tay trái có một cái nhà khá lớn đã xây kiên cố, mấy lô đất nằm đối diện đó.

Còn qua cầu chạy thẳng là khu đất của HIM LAM (cái này ông sale nói với em thế ^^)

À cái nhà mái xéo.
Vậy bác coi lô N rồi đó. Cỏ cây mọc ra hết đường còn mỗi cái lối đủ xe máy đi thôi phải ko ạ?

Status
Không mở trả lời sau này.