CVB confirmed
Tập Lái
19/4/09
41
1
8
supersoi.net
Tình hình là em đang xem con đời 94, xe ở SG mới đểu hix hix
giá chủ thớt đề ra là 158tr (kêu bớt chút xíu) , xe tên công ty (chưa biết có sang tên đc ko :D )

Em tìm mấy topic cũ (xe thanh lý công ty) thấy các bác bảo toàn tầm 50tr loạn cào cào về giá

check trên google thì giá mặt bằng cũng tầm 150tr loanh quanh đó ?
Nhờ các bác tư vấn giúp em thông tin cơ bản về con này với ạ , em đọc qua về máy móc thấy mọi người cũng đánh giá cũng cao, ko biết đời này về trợ lực tay lái, gương kính điện, nội thất, điều hòa thì như thế nào ạ ?

Nhờ các bác tư vấn về đời 94 này giúp em để đi đến quyết định cuối cùng, mua vé vào SG xem xe rồi tính, cũng đang ko biết nhờ ai xem xe bác nào có garage ở SG cho em xin cái phone và nhờ xem xe, nếu ko đc thì tìm bác nào ở SG nhờ xem cũng đc .

Vẫn ko có thì chắc em chơi theo kiểu hên - xui, giá hên xui thì em cũng chịu hix hix, nhờ các bác tư vấn, tất nhiên đừng đá vào mặt ông bán xe là dc keke. Các bác giúp em nhanh nhé, tính em là máu nên lâu hay bị bồn chồn ngứa ngáy tay chân lắm hix hix , tks các bác nhiều

Hạng C
CVB nói:
Tình hình là em đang xem con đời 94, xe ở SG mới đểu hix hix
giá chủ thớt đề ra là 158tr (kêu bớt chút xíu) , xe tên công ty (chưa biết có sang tên đc ko :D )

Em tìm mấy topic cũ (xe thanh lý công ty) thấy các bác bảo toàn tầm 50tr loạn cào cào về giá

check trên google thì giá mặt bằng cũng tầm 150tr loanh quanh đó ?
Nhờ các bác tư vấn giúp em thông tin cơ bản về con này với ạ , em đọc qua về máy móc thấy mọi người cũng đánh giá cũng cao, ko biết đời này về trợ lực tay lái, gương kính điện, nội thất, điều hòa thì như thế nào ạ ?

Nhờ các bác tư vấn về đời 94 này giúp em để đi đến quyết định cuối cùng, mua vé vào SG xem xe rồi tính, cũng đang ko biết nhờ ai xem xe bác nào có garage ở SG cho em xin cái phone và nhờ xem xe, nếu ko đc thì tìm bác nào ở SG nhờ xem cũng đc .

Vẫn ko có thì chắc em chơi theo kiểu hên - xui, giá hên xui thì em cũng chịu hix hix, nhờ các bác tư vấn, tất nhiên đừng đá vào mặt ông bán xe là dc keke. Các bác giúp em nhanh nhé, tính em là máu nên lâu hay bị bồn chồn ngứa ngáy tay chân lắm hix hix , tks các bác nhiều

Chào bác, thấy bài bác viết đã lâu mà chưa có ai reply cả...
Mình cũng đang quan tâm com MD 626 - 94. Từ lúc mình mới biết lái đến nay (hơn 3 năm) mình toàn chạy con này, ko phải của minh, mà là mượn của ông cậu, đng kêu ổng để lại cho mà ổng chưa chịu, xe ổng mua than lý của Bộ thương mại (cũ), mình có vài nhận xét như sau:
- Hình thức: kha', form nhìn không cổ như mấy chú Accor cùng đời
- Máy móc: tốt, từ lúc mua đến nay thấy ổng ko sửa gì nhiều, máy 2.0 mạnh nhưng khá tiết kiệm xăng - khoảng 9-10l/100km tính TB cả thành phố và xa lộ
- Dàn ngoài: có dàn nhún phải thay mới
Tóm lại với tầm tiền từ 150m - 180m mình nghĩ ko có con nào hơn con này.

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
Nửa năm! Chắc bác ấy có hướng giải quyết rồi.