Hạng C
7/11/14
933
695
93
36
Kính chào các bác. Tình hình là con pre của e bữa nay chạy gặp ổ gà thì kêu kịch kịch r chứ k êm ái như trước. Nên e cần thay cặp phuộc trước cho em nó đỡ khổ. Mà e thắc mắc k biết chọn loại nào. E hỏi chỗ bác khánh hà nội bác báo e cặp kyb là 2tr4 còn hãng là 3tr4, chênh lệch 1 tr chưa kể tiền ship. Nay e xin hỏi các bác đã có kn r tư vấn dùm e với.
Các bác cho e hỏi luôn chỗ nào bán giá nóc xịn theo xe pre vậy. Bữa e gắn cái giá nóc cùi buộc có ít đồ mà gãy rồi

Tập Lái
4/8/11
20
3
3
Kính chào các bác. Tình hình là con pre của e bữa nay chạy gặp ổ gà thì kêu kịch kịch r chứ k êm ái như trước. Nên e cần thay cặp phuộc trước cho em nó đỡ khổ. Mà e thắc mắc k biết chọn loại nào. E hỏi chỗ bác khánh hà nội bác báo e cặp kyb là 2tr4 còn hãng là 3tr4, chênh lệch 1 tr chưa kể tiền ship. Nay e xin hỏi các bác đã có kn r tư vấn dùm e với. Các bác cho e hỏi luôn chỗ nào bán giá nóc xịn theo xe pre vậy. Bữa e gắn cái giá nóc cùi buộc có ít đồ mà gãy rồi

Hạng C
7/11/14
933
695
93
36
Giá trong hãng 3tr4 có bảo hành không bác.Nếu bảo hành ok thì hãng thẳng tiến thôi
Mấy cái phuộc mày mà bảo hành j bác. Cái nào chạy cũng 1 time thì hết ga hết dầu thôi. E đang quan tâm chất lượng kyb và hãng có chênh lệch nhiều k thôi

Hạng D
19/10/09
4.763
14.664
113
Tel : 0949999684 .
Mấy cái phuộc mày mà bảo hành j bác. Cái nào chạy cũng 1 time thì hết ga hết dầu thôi. E đang quan tâm chất lượng kyb và hãng có chênh lệch nhiều k thôi
Bảo hành chứ bác.Bèo nhất là 6 tháng hoặc 10,000 Km .Không bảo hành ai chơi.KYB thì tầm 2tr4/cặp là đúng rồi.Hoặc mua Biltein cũng rất ngon đó bác.

• Like
Reactions: quocminhanh