Hạng D
8/11/04
3.249
2.233
113
Tuyệt vời ông mặt trời! Mà bác PC phải đổi tên thớt, hoặc thêm chữ "... Và Rì Bọt" nữa. Hổm rày em lỡ thớt này mấy post cũng vì cái tiêu đề đấy.

Tập Lái
27/11/14
29
30
18
24
Cho em ké topic cái cũng có xíu liên quan. Em xin được các Bác tư vấn: Tết này em dự định đưa gia đình đi chợ nổi Cái Răng, không biết đi dịp Tết có thú vị ko? (mùng 5-7 tết). Khoảng 2-3 năm trước e cũng có đi Cần Thơ dịp tết nhưng lạ nước lạ cái chạy ra bến sông chả thấy zì hết nên ghé ăn cái lẩu (kiểu thịt viên với mướp) ở khu vực Cái Răng xong về chứ ko cảm nhận được có cái zì ở đó. Hay tại em đi đến trể nên chợ tan hết rồi. Nếu ai có thông tin về tour Chợ nổi Cái Răng Tết thì cho em xin luôn nhé. Cảm ơn nhiều ạ!

Chỉnh sửa cuối:
Chi Hội Trưởng SUZUKIFC
6/6/13
3.226
4.173
113
TP. HCM
Cho em ké topic cái cũng có xíu liên quan. Em xin được các Bác tư vấn: Tết này em dự định đưa gia đình đi chợ nổi Cái Răng, không biết đi dịp Tết có thú vị ko? (mùng 5-7 tết). Khoảng 2-3 năm trước e cũng có đi Cần Thơ dịp tết nhưng lạ nước lạ cái chạy ra bến sông chả thấy zì hết nên ghé ăn cái lẩu (kiểu trứng chiên với mướp) ở khu vực Cái Răng xong về chứ ko cảm nhận được có cái zì ở đó. Hay tại em đi đến trể nên chợ tan hết rồi. Nếu ai có thông tin về tour Chợ nổi Cái Răng Tết thì cho em xin luôn nhé. Cảm ơn nhiều ạ!
Chợ nổi Cái Răng hoạt độngtừ 5-7 giờ sáng là bắt đầu vãn rồi rồi bác. Nếu bác muốn xem chợ nổi thì phải tới Cần Thơ sớm, ghé chợ phía chợ An Bình mướn thuyền chạy sẽ rẻ hơn phía bến Ninh Kiều.
Nhờ Hướng Dẫn các điểm tham quan du lịch Đồng bằng sông Cửu Long trong 4 ngày