Tập Lái
23/1/13
7
0
0
Mấy anh chỉ và tư vấn giúp e độ lại nội thất e cielo với, bọc sàn như thế nào cho đẹp, bọc cửa , nói chung làm sao cho đẹp dùm e với, e mới biết chạy xe ah, nên mua e cielo về chay, và kkinh tế k tốt lắm, thánks

Hạng D
15/2/12
2.423
4.585
113
Bác chạy qua Bác tammaynem nhờ Bác ấy tư vấn phương án nào phù hợp với Bác nhất rồi tiến hành thôi.
Nguyenlinh061185 nói:
Mấy anh chỉ và tư vấn giúp e độ lại nội thất e cielo với, bọc sàn như thế nào cho đẹp, bọc cửa , nói chung làm sao cho đẹp dùm e với, e mới biết chạy xe ah, nên mua e cielo về chay, và kkinh tế k tốt lắm, thánks

Hạng C
29/12/11
877
1.109
93
Cty TNHH Xe Nâng Việt
xenangviet.vn
mình cũng đang dọn lại cielo của minh nè, sửa lại máy lạnh vì đi buổi trưa hơi nóng. Nghe bác thơi lạnh bảo dòng này nó hơi cũ và quạt nằm ngoài nên nó yếu. Nói chung xe mình đời cũ kiếm chỗ bọc nệm thường thôi, chứ bác tám làm toàn xe đời cao không nó mắc là phải. em vừa sửa lại taplo, bọc da taplo, may sàn, và 1 cái ghế tài hết 3tr, dọn sơ sơ ăn tết thôi, chứ xe cũ mà làm nhiều vô cũng thế thôi. bạn ở sài gòn hay ở đâu vậy

Tập Lái
23/1/13
7
0
0
Hic nhà e o xuyên mộc, bà rịa vũng tàu, lên bác 8 xa lắm, có ai có ý tưởng độ nội thất lại thế nào chỉ em với, bác 8 cho e hỏi, taplo va tappi bọc da giả, và sàn bọc da giả dc k? Và khoảng nhiu tièn, e cam on

Hạng C
29/12/11
877
1.109
93
Cty TNHH Xe Nâng Việt
xenangviet.vn
Nhà mình cũng ở gần xuyên mộc, nhưng xe ở sai gòn, hôm trước định thay nguyên dàn taplo của lanos nhưng hỏi ai cũng không biết, vả lại chắc mua bộ đó cũng mắc nên thôi sửa lại cho nó lành. xe mình mà đem vô bác tám chắc bác ấy không nhận đâu vì đố nó cũ khó làm mà nếu làm lấy giá cao thì cũng ngại. mình đang làm taplo và bọc lại 4 tappi cửa, may sàn, bọc cần số, thắng tay, giá hơn 3 chai 1 tí

Tập Lái
23/1/13
7
0
0
Vạy bác lam nhug cai do o dau vay? Lam roi nhin no co dc lam k? Cho mih xin vai tam hinh chup tappi voi taplo, va sàn nua, thanks