Hạng D
31/10/09
1.797
2.092
113
www.otosaigon.com
Bệ bước G dòng E có chữ grandis màu xanh thì minh có gắn led phía dứới cho nó đẹp dc như bác KID đã làm cho bảng điều khiển va cần số PRND ko các bác nhỉ..

Hạng C
8/8/09
923
150
43
41
nếu móp cái thì nói gì, còn này móp đủ 4 cái, e đặt chiếc xe ps màu trắng mà để trong hộp như đồ bỏ đi, không như hình xe màu đỏ trong hộp đàn hoàng. giá của e nó cũng đâu có rẻ 700k e để cho nhóc làm đồ chơi luôn. có anh sơn grand dis nhìn nhé.

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
nếu móp cái thì nói gì, còn này móp đủ 4 cái, e đặt chiếc xe ps màu trắng mà để trong hộp như đồ bỏ đi, không như hình xe màu đỏ trong hộp đàn hoàng. giá của e nó cũng đâu có rẻ 700k e để cho nhóc làm đồ chơi luôn. có anh sơn grand dis nhìn nhé.
Xin lỗi, người ta gửi sao mình gửi bác vậy.. Bác có tháy mấy chiếc mirage, out, ps trước mình có chụp cái nào có hộp ko? Và nó là đồ chơi mà bác... Mình đã nói trước tình trạng mua xe mô hình là nhiều rủi ro mà... Ko biết bác có biết đọc chứ hay ko mà lý sự cùn vậy...
Còn 4 cái đo ảnh hưởng lớn quá phải ko bác....
Mua bên kia chứ phải của mình bán đâu... Mình chỉ làm dùm thôi mà bác....
Còn giá cả mình báo trước với bác rồi chư mình ko ép bác đặt nhé.
mình ko đôi co vơi ngươi như bác... Biét thêm 1 loại người như thế ..
Làm phiền mọi người...

• Like
Reactions: lvtphong
Hạng F
16/2/08
6.260
31.985
113
Hay em nhận cái này giùm anh Phan @Rbx nha, mỗi ngày lấy ra ngắm làm động lực để sớm mua attrage ;):)
Thôi đi...pa.
Tổng kết cuối năm tui còn giữ 2 cái ốp cần bật ghế vụ thanh lý từ thiện và 300k dư nè, không nhờ người đến lấy về đi.

Và kỳ này có đặt về 3 bộ ốc nhựa zin chổ ốp trần dàn lạnh Ju-lì (1 bộ 16 con). Cái này là hàng độc luôn á vì có hỏi ISAMCO rồi, không có. Lấy không thì tui cấn trừ 250k trong 300k kia luôn. Sau này có vệ sinh dàn lạnh tháo ra thì thay vô hết cho nó không kêu kít kít. Nếu ok tui gởi xuống nhưng có bị trầy là ráng chịu nghen :p.

• Like
Reactions: grand dis ok
Hạng D
27/8/14
3.344
13.860
113
Vũng tàu
Thôi đi...pa.
Tổng kết cuối năm tui còn giữ 2 cái ốp cần bật ghế vụ thanh lý từ thiện và 300k dư nè, không nhờ người đến lấy về đi.

Và kỳ này có đặt về 3 bộ ốc nhựa zin chổ ốp trần dàn lạnh Ju-lì (1 bộ 16 con). Cái này là hàng độc luôn á vì có hỏi ISAMCO rồi, không có. Lấy không thì tui cấn trừ 250k trong 300k kia luôn. Sau này có vệ sinh dàn lạnh tháo ra thì thay vô hết cho nó không kêu kít kít. Nếu ok tui gởi xuống nhưng có bị trầy là ráng chịu nghen :p.
Dạ a. Phong giữ giùm em luôn nha(kho nhà em chật rồi :(), để mai mốt em có nhờ anh mua giùm món gì nữa thì gộp lại gửi 1 lần cho tiện hoặc em nhờ người nhà chạy qua chỗ anh lấy. Nếu có lỡ trày, dập, gãy... cũng phải nhận vì xèng đã đưa trước rùi, hehehe
P/s: anh có ngại vụ "nợ nần" trước Tết thì nói để em...thu hồi nha. Còn k thì em tiếp tục...ký gửi :)

Hạng F
16/2/08
6.260
31.985
113
Dạ a. Phong giữ giùm em luôn nha(kho nhà em chật rồi :(), để mai mốt em có nhờ anh mua giùm món gì nữa thì gộp lại gửi 1 lần cho tiện hoặc em nhờ người nhà chạy qua chỗ anh lấy. Nếu có lỡ trày, dập, gãy... cũng phải nhận vì xèng đã đưa trước rùi, hehehe
P/s: anh có ngại vụ "nợ nần" trước Tết thì nói để em...thu hồi nha. Còn k thì em tiếp tục...ký gửi :)
Ký gởi thêm ít nữa để mình tạm dùng Tết đi, kaka.