Hạng C
23/4/08
580
2
18
TP-HCM
han tinh nói:
A6 3.0 giá hiện tai bao nhiu vậy các anh,nếu em nó thi option có full ko?
Hiện tại thì ko ai có A6 3.0 2012 đâu bác ....thị trường chỉ có 1 con 2011 đen nhưng giá thì hỡi ơi luôn

Hạng D
7/6/11
1.558
1.150
113
tymoty nói:
han tinh nói:
A6 3.0 giá hiện tai bao nhiu vậy các anh,nếu em nó thi option có full ko?
Hiện tại thì ko ai có A6 3.0 2012 đâu bác ....thị trường chỉ có 1 con 2011 đen nhưng giá thì hỡi ơi luôn
Đặt hãng đem về có không anh...em sợ nhất là em này và em seri 5 nó ra form mới vì nghe đầu vòng đời 2 em này ở giai đoạn cuối rồi,anh từ vấn dùm em được không?Với lại anh có thễ pm cho e cái giá xe của a đang bán cho e được ko anh.thanks anh

Hạng C
23/4/08
580
2
18
TP-HCM
A6 là thế hệ mới mà đổi form cái gì nữa bác ??? phải 2 năm nữa ... à xe e bán hết rùi ... còn mỗi con Pana ... thui a

Hạng D
7/6/11
1.558
1.150
113
tymoty nói:
A6 là thế hệ mới mà đổi form cái gì nữa bác ??? phải 2 năm nữa ... à xe e bán hết rùi ... còn mỗi con Pana ... thui a
Em không rành về xe nên mới sợ,còn BM thì seri 5 nghe nói sắp đổi hả anh?ý em nói anh pm cho em giá chót của chiếc porche xem em có đi mượn nợ đủ tiền không đó anh.Audi hãng nói A6 3.0 phải đặt hàng 4 tháng và giá chưa chước bạ tầm 3t5.Thôi em bỏ mọng A6 3.0 vậy.

Hạng D
7/6/11
1.558
1.150
113
Thanks các anh,em đã chuyển khoản đặt cọc anh Nam 2 chiếc Mer E250 rồi.

han tinh nói:
Em với bạn em mới ghe Audi định mua 2 chiếc,em A6 bạn em A5.Vào xem chẵng ai thèm tiếp,chắc tại nhìn em đi xe máy tới.Nhân viên cười giờn ồn ào,1 anh có vẻ là sếp thì ngồi nhìn em với bạn em chơ chờ không thèm nói 1 tiếng nào.Em bước đến quầy hỏi không có sale bán hàng hả thì có 1 em nhìn thái độ cũng không tốt kêu chờ tí rồi có 1 anh cũng tầm 40t đến hỏi cần gì.Lúc đó em nói thằng là bộ nhìn tưởng không tiền hay sao mà ko ai không thèm nói chuyện vậy?(em nói thật nếu nhìn bề ngoài mà nghĩ không tiền là sai lầm nha các bác AudiVN,mặc dù không nhìu tiền nhưng nếu là người biết nhìn thì bộ đồ em mặc,giầy dép,day nịt cũng chưa bao giờ dưới 70tr)Nhìn các bạn có vẻ xem thường người ta qua.Nhân viên em mà như vậy thì bảo đam 1p30 giây không còn làm việc ở cửa hàng em được nửa đâu.
Em với bạn em quyết tâm qua haxaco gặp bác Vĩnh Nam mua luôn 2 chiếc E250 cho lành.Thanks anh Vĩnh Nam vẫn nhiệt tình với em suốt bao năm quá.Không bỏ Mer được chắc cũng vì anh dụ giỏi quá hihi
Đọc xong cũng thấy búc xúc thay cho bác, em không nói chung nhưng nói thực một trong số ít người em không hiểu như nào mà có thái độ chán quá. Em cũng là sales, đợt trước em còn làm BĐS, có bác kia chạy xe Dream cũ, quần áo mặc thì k dc gọn gàng lắm ( em xin lỗi không phải chê mà do nhìn thấy sao em tả lại :) ), nói chung nhìn "giản dị", nhưng em vẫn tiếp và tư vấn bđs như bao khách khác . Và đã có 1 cuộc hẹn đưa bác ấy đi xem bđs và không ngoài dự đoán của em là bữa đi xem bđs bác ấy chạy 4 bánh cùng gia đình đi xem. Xem xong em vs khách vô nhà hàng ăn uống ( đợt e làm dự án của Becamex BD) về tới công ty, còn call em chiều tối qua "nhậu" , do bữa đó có tiệc...mà bữa e bận cho khách xem xe BMW 2nd ( em làm kết hợp :) ).

Em chia sẻ chút cùng bác @han tinh chứ ko phải khoe hay gì cả, đó là 1 trường hợp thực tế em là sales, còn vô các showroom hay cửa hàng thì em cũng gặp tình huống tương tự :). Nhưng nhân đây hi vọng các sales hãng xe nói riêng và các sales nói chung có thái độ tốt hơn khi tiếp khách. ( Nói thực về sales xe :), các khách đến xem xe 2nd em bán toàn đi 2 bánh tới rồi chạy 4 bánh về luôn :) )

Tập Lái
8/11/13
5
0
1
Bác mua A6 đi, giá A5 Với A6 kg tren lệch bao nhiêu.
Động cơ thì A6 mạnh hơn A5 nhiều (295 mã lực và moment cực đại 440 Nm), kiểu dáng cũng thể thao nam tính hơn so với A5. Cá nhân mình thì mình vẫn thích A6 hơn (hầm hố, thể thao hơn)
A5 kiểu coupe 4 cửa hàng ghế sau chỉ phù hợp cho người dưới 1m7 nhưng ngồi khá tù túng. kiểu dáng xe thể thao, thời trang hơn
A6 thì sedan! xe rộng rãi dùng cho cả gia đình, công việc đều ok
em thèm con A6 chảy nước...^^
Nào bác mua A6 qua cho em đi nhậu 1 bửa hehe

Hạng B2
9/6/12
169
3
18
gianglxagi nói:
Bác mua A6 đi, giá A5 Với A6 kg tren lệch bao nhiêu.
Động cơ thì A6 mạnh hơn A5 nhiều (295 mã lực và moment cực đại 440 Nm), kiểu dáng cũng thể thao nam tính hơn so với A5. Cá nhân mình thì mình vẫn thích A6 hơn (hầm hố, thể thao hơn)
A5 kiểu coupe 4 cửa hàng ghế sau chỉ phù hợp cho người dưới 1m7 nhưng ngồi khá tù túng. kiểu dáng xe thể thao, thời trang hơn
A6 thì sedan! xe rộng rãi dùng cho cả gia đình, công việc đều ok
em thèm con A6 chảy nước...^^
Nào bác mua A6 qua cho em đi nhậu 1 bửa hehe
sau bác đọc hết bài rồi bình luận ạ:)
bác chủ mua 2 cái E250 từ lâu rồi ạ, còn khoe xe xong rồi nữa ạ

hơn nữa cái thớt này cũng khá lâu rồi ạ